[NỮ - TỔNG HỢP] CÁC CHƯƠNG TRÌNH LUYỆN TẬP CẢI THIỆN VÒNG 3

splen

Moderator
Ban Quản Trị
CHƯƠNG TRÌNH 1:

Barbell Squat
Sumo Squat:

Wide Sumo Squat:

Tham khảo kỹ thuật thực hiện Single – leg deadlift:

Hoặc có thể tham khảo các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thay thế:One - Legged Cable Kickback.

Tham khảo kỹ thuật thực hiện Sumo Deadlift:

Tham khảo kỹ thuật thực hiện:

Tham khảo kỹ thuật thực hiện Walking lunges with kickbacks:

Tham khảo kỹ thuật thực hiện Step – ups on block:

Tải file PDF tại đây.

Lần sửa cuối:
Ôi đúng bài mình cần roài, từ mai sẽ luyện từ từ, muh phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhìu nam qué bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy cái này ngại dễ sợ

Anh ơi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết tất cả các video trên hay sao ạ :(

splen

Moderator
Ban Quản Trị
Anh ơi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết tất cả các video trên hay sao ạ :(
Video để minh họa động tác, tất nhiên là 1 buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết như yêu cầu chương trình đã đề ra ở trên.

sao em đọc giáo án thể hình từ A-Y thấy nói là chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 8 đến 12 reps với mức tạ nặng mới đúng, mà ở đây lại yêu cầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trên 20 reps (lần) ?

splen

Moderator
Ban Quản Trị
sao em đọc giáo án thể hình từ A-Y thấy nói là chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 8 đến 12 reps với mức tạ nặng mới đúng, mà ở đây lại yêu cầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trên 20 reps (lần) ?
Tùy theo giáo án!

splen

Moderator
Ban Quản Trị
Thiếu bài Glute bridge rồi
Trong chương trình này không có bài đó chứ không phải thiếu! Các chương trình tiếp theo sẽ có một số chương trình có, nói chung là tùy chương trình và mục đích. Ngoài ra 1 chương trình luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bao gồm nhiều bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khác nhau phối hợp lại sẽ cho kết quả tối ưu nhất, đừng nên coi trọng chỉ riêng 1 bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào đó!

Dạ vâng em cảm ơn ạ! Cho em hỏi thêm nữa khi em squat thì đầu gối rất mỏi, còn mông thì dù squat bao nhiêu đi nữa cũng ko thấy mỏi gì cả. (đầu gối của em ko vượt quá mũi chân, đùi song song với sàn). Vậy là em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng hay sai ạ?

Dạ vâng em cảm ơn ạ! Cho em hỏi thêm nữa khi em squat thì đầu gối rất mỏi, còn mông thì dù squat bao nhiêu đi nữa cũng ko thấy mỏi gì cả. (đầu gối của em ko vượt quá mũi chân, đùi song song với sàn). Vậy là em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng hay sai ạ?
Mún nó ăn vào mông nhìu thì fải chuyển sang sumo squat, squat là tác động nhìu nhất vào đùi trc và ảnh hưởng 1 ít đến khớp gối nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào wá nặng hoặc mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khớp gối chưa wen. còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân như thế nào thoải mái khi xuống là đc ko nhất thiết fải theo " lý thuyết " vì cơ bản con ng` cấu tạo ko giống nhau. Chỉ cần đúng kỷ thuật để ko bị chấn thương, nếu mún chính xác way clip lên cho ng` ta check form là đc
Còn mún ăn vào cơ mông chuẩn lun thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy bài này :Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mông - webthehinh.com

xài sumo squat ăn vào mông nhiều hơn và chú ý vận lực từ gót chân lên ,khi xuống ko chuyển động đầu gối,nếu đầu gối hơi run là e đang vận lực nhiều vào nó,hạ bớt tạ là đc.

Vâng, em sẽ chuyển sang sumo squat ạ, vì đùi e săn và nhỏ nên em ko cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đùi nhiều, giờ chỉ muốn tăng v3 thui ạ. :joyful:

Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mông chưa kịp lên mà đùi trước đã lên cơ ạ. Thấy rõ luôn á. Huhu. Giờ k lẽ ngưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào???

Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mông chưa kịp lên mà đùi trước đã lên cơ ạ. Thấy rõ luôn á. Huhu. Giờ k lẽ ngưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào???
:shifty: NÊN COI XEM TẬP CÓ VÔ MONG KO ĐÃ. và kiểm tra mỡ xem dầy hay ko. -.- đa số squat sai đều vào chân là nhiều

:shifty: NÊN COI XEM TẬP CÓ VÔ MONG KO ĐÃ. và kiểm tra mỡ xem dầy hay ko. -.- đa số squat sai đều vào chân là nhiều
Đã kiểm tra và nhận ra đùi và mông vẫn còn mỡ ạ :p
Em vừa ngộ ra 1 điều là mình squat sai, đầu gối bị vượt quá mũi chân, hèn gì k tác động vào mông bao nhiêu mà toàn vào đùi :v thôi thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp...

Đã kiểm tra và nhận ra đùi và mông vẫn còn mỡ ạ :p
Em vừa ngộ ra 1 điều là mình squat sai, đầu gối bị vượt quá mũi chân, hèn gì k tác động vào mông bao nhiêu mà toàn vào đùi :v thôi thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp...
:shifty: em típ tục sai típ. ai đưa ra cái quy luật đó. nên xem nhiều clip hơn của mấy bạn pro fitness hay là chuyên gia hơn là xem mấy cái bài vớ vẫn của mấy đứa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym chưa đến đâu post nhé

:shifty: em típ tục sai típ. ai đưa ra cái quy luật đó. nên xem nhiều clip hơn của mấy bạn pro fitness hay là chuyên gia hơn là xem mấy cái bài vớ vẫn của mấy đứa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym chưa đến đâu post nhé
Dạ em cám ơn ạ.
~.~ mà loạn não quá à =.='' thôi thì chịu khó tìm hiểu lại từ đầu. Mà cho e thắc mắc luôn, em sai ở đâu zậy? E đọc ở bình luận trên á.
P/s: nếu k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai nữa, đùi em có trở về như cũ k ạ? Thấy đùi to lên mà em rầu mấy ngày á T.T

Dạ em cám ơn ạ.
~.~ mà loạn não quá à =.='' thôi thì chịu khó tìm hiểu lại từ đầu. Mà cho e thắc mắc luôn, em sai ở đâu zậy? E đọc ở bình luận trên á.
P/s: nếu k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai nữa, đùi em có trở về như cũ k ạ? Thấy đùi to lên mà em rầu mấy ngày á T.T
dùi e to là do nó nhìu mỡ. mún giải quyết mỡ thì tốt nhất đừng nghĩ về nó trong 2 tháng đầu. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành ok trc cái đã. sau 2 tháng đầu thì bắt đầu chương trình giảm mỡ. lúc đó giảm mở cở 2 tháng.. là có 1 body sexy . mún tư vấn chi tiết thì inbox hỏi a rảnh thì trl.

dùi e to là do nó nhìu mỡ. mún giải quyết mỡ thì tốt nhất đừng nghĩ về nó trong 2 tháng đầu. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành ok trc cái đã. sau 2 tháng đầu thì bắt đầu chương trình giảm mỡ. lúc đó giảm mở cở 2 tháng.. là có 1 body sexy . mún tư vấn chi tiết thì inbox hỏi a rảnh thì trl.
Dạ!!!!! E cám ơn ạ

Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 tháng rồi vậy đã có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo phương pháp này chưa ạ? E cảm ơn ạ

splen

Moderator
Ban Quản Trị
Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 tháng rồi vậy đã có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo phương pháp này chưa ạ? E cảm ơn ạ
Tạm được, tuần đầu số lần thực hiện cho 1 hiệp từ 50 - 70% số lần yêu cần và tuần thứ 2 là tăng dần đến mức yêu cầu của chương trình.