Creatine và những câu hỏi thường gặp

vậy cho em hỏi đối tượng nào cân uống creatine này vậy, gầy có uống được không nhỉ, em cao 1m74 nặng 63kg mà đang đẩy bench max có 50kg có 8 cái, với lại đang chấn tương cổ tay như cơ tam hầu gì đó,chăc nâng nặng trẹo tay xuống, hem biết chữa sao lun, hic

Em xài creatine của muscletech. 3 ngày đầu giai đoạn load thì em xài 2 muỗng (1 muỗng 5g), sau 3 ngày load đó em uống mỗi ngày 5g sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Không hề có hiện tượng sock, chóng mặt buồn nôn gì cả kể cả trong giai đoạn load 10g. Xài đc chừng 2 tuần thì thấy sức mạnh tăng tốt, phục hồi sức cũng tốt.
Từ đó đen nay xài đc chừng 3 tuần rồi, khoảng 1 tuần trở lại đây mụn nổi rất nhiều ở lưng và ngực. Đặc biệt phần ngực rất rất nhiều mụn, chi chít ơ ngực nhưng bụng thì gần như k thăy. Hỏi thì người bán nói cơ đia em không phù hợp với creatine nên gây mụn. Vậy là em phải bỏ hẳn creatine rồi buồn quá :(

Em dùng CM5000 liệu có ổn khôntg?
chia buồn cùng bạn chứ CM 5000 ko có nhãn trên thị trường thế giới, giá 1ser cretine có mấy ngàn, như mypro 700k có cả 1kg, tính ra 200 lần dùng. trong khi CM5000 chả co thương hiệu, nói thẳng ra là hàng nhái đó, giá như shit.hãy là người tiêu dùng thông thái, CM5000, dược sĩ kim tuyến, nghe mua có ngày mang bệnh

chia buồn cùng bạn chứ CM 5000 ko có nhãn trên thị trường thế giới, giá 1ser cretine có mấy ngàn, như mypro 700k có cả 1kg, tính ra 200 lần dùng. trong khi CM5000 chả co thương hiệu, nói thẳng ra là hàng nhái đó, giá như shit.hãy là người tiêu dùng thông thái, CM5000, dược sĩ kim tuyến, nghe mua có ngày mang bệnh
Nản quá.vậy có nên bỏ dùng k ạ.em lỡ mua rồi :(

Nản quá.vậy có nên bỏ dùng k ạ.em lỡ mua rồi :(
rút kn thảm khảo trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, trong thành phố hay ngoài hd đầy shop uy tín bán thế kia lại vào pages hội những nguoi tăng cơ làm gì không biết, lần sau mua creatine mypro là đủ, ngon bổ rẻ, có mùi, mà nên ưu tiên whey trước rồi mới tới creatine này nọ nhé :)

lỡ rồi chắc dùng như creatine khác đi, 5g trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
Em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với lại người gầy+yếu quá chỉ có mỗi tạ.
A có thể cho em xin cái lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào phù hợp đc k ạ.em cảm ơn

rút kn thảm khảo trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, trong thành phố hay ngoài hd đầy shop uy tín bán thế kia lại vào pages hội những nguoi tăng cơ làm gì không biết, lần sau mua creatine mypro là đủ, ngon bổ rẻ, có mùi, mà nên ưu tiên whey trước rồi mới tới creatine này nọ nhé :)
Em lên mạng thấy có mấy trang lớn bảo Kivi.vn uy tín nen mới mua.mua về rồi lên đây mới biết ạ
Mà cho e hỏi nốt là whey là ntn ạ

Em lên mạng thấy có mấy trang lớn bảo Kivi.vn uy tín nen mới mua.mua về rồi lên đây mới biết ạ
Mà cho e hỏi nốt là whey là ntn ạ
ra thanh niên mới vào, chịu khó đọc hết topic diễn đàn này đi, có mấy topic dành cho new mems và các sản phẩm hỗ trợ, các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho người mới, chứ comment topic giải thích không hết đâu, hcm thì vào shopthehinh, còn hà nội thì ko biết :)

ra thanh niên mới vào, chịu khó đọc hết topic diễn đàn này đi, có mấy topic dành cho new mems và các sản phẩm hỗ trợ, các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho người mới, chứ comment topic giải thích không hết đâu, hcm thì vào shopthehinh, còn hà nội thì ko biết :)
Ok ạ.em mới vào hôm qua :)

Em dùng nitrotech whey ngày 2 muỗng cả 1 muỗng n.o xplode cả 1 muống creatin powder. E dùng liên tục 5 ngày sau đó bị co rút cơ choáng váng mệt mỏi buồn nôn cộng thêm đau lưng. E dừng uống luôn và được 3 tuần rồi mà vẫn chưa hết vẫn có hiện tượng hơi co rút người khó chịu. Theo các bác e nên làm tn Có nên đi khám k

Em dùng nitrotech whey ngày 2 muỗng cả 1 muỗng n.o xplode cả 1 muống creatin powder. E dùng liên tục 5 ngày sau đó bị co rút cơ choáng váng mệt mỏi buồn nôn cộng thêm đau lưng. E dừng uống luôn và được 3 tuần rồi mà vẫn chưa hết vẫn có hiện tượng hơi co rút người khó chịu. Theo các bác e nên làm tn Có nên đi khám k
có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành gì ko hay chỉ uống mà ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. mà nhớ đạm với caffein với creatin thì có ảnh hưởng gì tới buồn nôn nhỉ, hay có kinh nguyệt rồi :smug:

có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành gì ko hay chỉ uống mà ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. mà nhớ đạm với caffein với creatin thì có ảnh hưởng gì tới buồn nôn nhỉ, hay có kinh nguyệt rồi :smug:
Mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rồi mới bị co rút cơ. Chắc uống ít nước nên vậy. Mình uống quá liều nên bị tâc dụng phụ nên đang cần hỏi câc bác làm thế nào hay để tự nó sẽ hết

Mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rồi mới bị co rút cơ. Chắc uống ít nước nên vậy. Mình uống quá liều nên bị tâc dụng phụ nên đang cần hỏi câc bác làm thế nào hay để tự nó sẽ hết
Chắc do quá liều cũng nên :)

Hiện tại e dùng beta alanin trc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào la ewhey vs 5g creatine
Bgio e nen dung beta alatine va 2g creatine trc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là 3g creatine vs whey
Như thế có tốt hơn là dùng 5g creatine sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k ạ

Mình mới nốc xong 2 hũ nitro-tech này , ngày 2 muỗng , thấy cơ thể bình thường , có cảm thấy khỏe hơn nữa. Vấn đề là bạn dùng phải kết hợp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung bình-nặng + uống nhiều nước 1 ngày. V lại hiện tượng buồn nôn này nọ bạn coi lại coi ăn uống có đủ k , bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng kĩ thuật này nọ k ... chứ creatine hay whey chẳng phải nguyên nhân chính đâu :)

cho em hỏi, tại sao nói Creatine photphate là kho dự trữ năng lượng thứ 2 của cơ thể ạ ?