Chạy bộ Tư vấn hộ mình 2 đôi giày này !

các bạn tư vấn giúp mình giữa 2 đôi nike air zoom vomero 11 nike flyknit lunar 3 thì đôi nào chạy tốt hơn vậy. Thanks
Cho hỏi chân mình đi vớ đo chân trái khoảng: dài 26,3cm rộng 10,5cm. Chân phải khoảng: dài 26,8cm rộng 10,5cm. Vậy nếu order vomero 11 thì nên order size US nào và chọn bề rộng(wide) thế nào D hay 2E vậy.Thanks
Ngắm asics đi. Nike đc cái mã thôi

Có cái shop nào bán asics uy tín k các bác. cho e xin vài link đi. ở sg hay biên hoà đó.
Đang tính ra làm đôi bitis chạy bộ cho lành. Vừa rẻ, bền mà mẫu mã mấy đôi mới ra cũng đẹp nữa.

Vote adidas powerlifting.
Nếu có điều kiện thì mua đôi giày dạng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đối kháng.

Chào bạn vs các bạn đang đọc coment. Mình hiện tại đang ở Nhật cũng là nhận viên bán giầy. Mình có cơ hội mang thử cả hai đội giầy rồi. Về bề ngoài thì n (gọi tắt Nịke) vs a ( gọi tắt lun) n đẹp hơn chỉ vs mình thôi... Nhưng khi sử dụng khoảng 1 tháng với cá nhân hay đi lại như mình (leo núi cuối tuần vs chạy bộ mỗi sáng vs đi đứng nhiều trông công việc) thì a tốt hơn. 1 đội a thì có tuổi thọ hơn 1 năm nhưng a phải hơn gấp 2 lần. N thì vừa thể thao và đi chơi. Còn a thì hơi khó phối đồ a nha. Nếu có thể mình khuyên bạn nên tìm hiểu mode khác của 2 hãng hay nhà sản xuất khác để có đc lựa chọn tốt hơn