Hỏi về xoạc chân.

Cho em hỏi là khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào động tác này thì sẽ bị đau ở những vùng nào ạ. Em không biết mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai không mà thường thì toàn không xoạc được tiếp do bị đau ở chỗ đầu gối suốt :(.

mọi người cho em hỏi em xoạc chân lâu rồi bjờtự nhiên đau vùng háng.đá 180 là đau.bị hơn 2 tuần rồi ko khỏi.vậy có cách nào chữa ko nhỉ

mọi người cho em hỏi em xoạc chân lâu rồi bjờtự nhiên đau vùng háng.đá 180 là đau.bị hơn 2 tuần rồi ko khỏi.vậy có cách nào chữa ko nhỉ
Nghỉ hẳn không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy bài xoạc với đá cao nữa nhé. Cho nó hết hẳn rồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp, càng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng trầm trọng đấy, đã từng bị, rất dai dẳng nếu ngoan cố không nghỉ :hungover:

Em xoạc dọc toàn thấy bị đau ở chỗ đầu gối như kiểu xuống nữa là đứt dây luôn ấy chứ háng chưa bị đau...

Em xoạc dọc toàn thấy bị đau ở chỗ đầu gối như kiểu xuống nữa là đứt dây luôn ấy chứ háng chưa bị đau...
từ từ rồi quen, mình xoạc hai chân chạm đất thành đường thẳng rồi, lúc trước cũng rất đau nhưng riết nó hết, ngày đau thêm tí. sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình giản cơ tốt lắm.

đau đầu gối + đâu dây chằn ai cũng bị cả. Nếu chịu được thì cứ duy trì, đau nhiều thì xoạt xuống ít thôi chứ đừng bỏ. Bỏ rồi 1 tuần nó hết đau xong đâu lại vào đấy :smug:

tớ xoạc thì còn 10 cm nữa thị chạm đất thui nhưng đau lắm.xoạc xong đứng lên tớ không bị đau ở háng hay đầu gối

Em đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xoạc dọc mà mỗi lần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì đều bị đau dưới bắp đùi. Như thế liệu có bị làm sao không ạ ?