Candito Linear Programming - Giáo án 4 buổi/ tuần cho người mới

Tức là lên tạ nhanh quá nên sợ.
Và bạn @Đặng Anh Vũ có vẻ ko hợp với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các môn sức mạnh. Vì nói thật, sợ tăng tạ thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào làm gì.
Yếu thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới mạnh đc chứ. Và bạn tăng tạ đến khi nào ko tăng nổi nữa thì thôi chứ ai bắt bạn phải tăng đến lúc gãy xương đâu
Mình đảm bảo với tinh thần như vậy thì trừ khi sai kỹ thuật quá nhiều mới chấn thương được vì khi chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đã sợ thì làm sao mà nâng nổi tạ nặng mà sợ chấn thương
bp . ohp có thể theo .nhưng sq vs df ko dám lên tạ vì cái đầu gối .
mình cũng ko biết nên theo giáo án nào nữa. bạn có thể inbox cho mình vài cái hợp lý hay ko.
mình ko muốn cmt của mình làm trò cười cho người khác và bị xúc xiểm như vậy.
cám ơn trước nha hammer.

loãng thớt quá đấy, bạn nên lập 1 cái thớt riêng về vấn đề của bạn
về candito bạn chưa thể theo đc nên đừng cm vào thớt này nữa

Bữa nay ngày đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Romanian Deadlift thấy kì kì sao ấy, cho em hỏi là hạ thanh đòn xuống tới tầm nào là đúng vậy ạ? Em tưởng bài đó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đùi sau với mông nhiều hơn mà hồi chiều bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì em thấy mỏi lưng còn hơn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Deadlift nữa, cũng không thấy căng đùi sau luôn. Với lại lúc hạ tạ xuống em cảm thấy phần trên không giữ được ưỡn ngực thì nên thêm bài bổ trợ nào ạ?

Em lần đầu nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có 30kg à mà anh, <50% mức tạ của Deadlift rồi ạ, tại hạ nữa thì lắp bánh 5kg bé quá phải lót nhiều tạ quá người khác không có tạ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì kì.

Mà cho em hỏi là trong các bài Deadlift thì khi hạ tạ mình hạ bình thường hay là để tạ sát đùi cho nó trượt xuống thì hơn ạ?

bạn @AlistarVNS vs bạn @dva xài 2 bài bổ trợ nào cho thân trên vs thân dưới vậy
và 2 bài bổ trợ này cho buổi sức mạnh vs kỹ thuật giống nhau luôn ko, hay là thay đổi vậy?

Thân dưới thì mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Romanian Deadlift với Front Squat, còn thân trên thì Barbel Curl với Dip. Cố định luôn tại đổi bài mình hay quên lắm.

buổi đầu theo candito
squat xong deadlift, dl lại 2 set nữa, cảm giác đứt hơi luôn:hungover:
thêm 2 bài bổ trợ cảm giác muốn lăn xỉu luôn để taxi đưa về :ROFLMAO::ROFLMAO:

Bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo kiểu nào vậy? Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo Sức mạnh-Kỹ thuật ngày đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Paused Deadlift tí thì nôn hết ra phòng :confused:.

Bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo kiểu nào vậy? Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo Sức mạnh-Kỹ thuật ngày đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Paused Deadlift tí thì nôn hết ra phòng :confused:.
cũng sức mạnh kỹ thuật bạn
chắc từ từ rồi cơ thể mới quen :D

tuần sau e theo candito, có vài điều muốn hỏi : có cần deload mức tạ cũ để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k?

Dạo này rảnh rảnh thử bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm mấy trò như đu lên xà đơn xong giữ như thế với nằm ra sàn co chân lên giữ yên mới thấy sức bền của mình kém kinh khủng luôn, mình tính thêm mấy bài kiểu này vào cuối buổi cho cơ tăng sức bền lên được không nhỉ?

Ryu1508

Moderator
Ban Quản Trị
Dạo này rảnh rảnh thử bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm mấy trò như đu lên xà đơn xong giữ như thế với nằm ra sàn co chân lên giữ yên mới thấy sức bền của mình kém kinh khủng luôn, mình tính thêm mấy bài kiểu này vào cuối buổi cho cơ tăng sức bền lên được không nhỉ?
tại sao lại ko ? :v

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xà cho khỏe, xô to nhìn mới đẹp
h hôm nào mình cũng pull up 3x8-10 cái đầu buổi, cuối buổi giãn người lại đu xà tiếp

Tại sợ chế thêm tùm lum lại hỏng giáo án thì chết.
Xà thì hiện tại mới chỉ treo người và leo lên ghế nhảy lên được thôi chứ chưa tự hít được cái nào :confused:.

Cho mình hỏi là bài Paused Deadlift thì lúc dừng tạ 1-2s khi tạ vừa nhấc lên có mẹo nào để dùng vào cơ đùi sau nhiều hơn không nhỉ? Bữa nay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để ý thấy lúc giữ có vẻ lưng chịu khối lượng nhiều hơn, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong cứ mỏi lưng sợ sai :(.

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Cho mình hỏi là bài Paused Deadlift thì lúc dừng tạ 1-2s khi tạ vừa nhấc lên có mẹo nào để dùng vào cơ đùi sau nhiều hơn không nhỉ? Bữa nay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để ý thấy lúc giữ có vẻ lưng chịu khối lượng nhiều hơn, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong cứ mỏi lưng sợ sai :(.
tựa bắp chân vào 1 cái gì đó, ghế hay bục đều đc

theo Candito đc gần 2,5 tháng.
hiện tại các bài thân trên đứng tạ 1 tháng rồi :((. Nhưng vẫn chưa đạt đc mức novice đề ra
giờ e nên đổi qua giáo án khác hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp đây ạ

giáo án khá hay, lên động lực bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rất nhiều cảm ơn bác
Bác cho em hỏi là Arnold Press bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bao nhiêu ?x? ạ, em k thấy đề cập ở phần sức mạnh/độ dày cơ bắp

và em chưa hiểu lắm về khái niệm khỏi động của bác ạ. 5-5-3-1 xong rồi mới vô hiệp chính ạ? ví dụ trong giáo án là squat 5x8, tình luon khỏi động là thành bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tới 9 hiệp lận ạ :-ss

theo Candito đc gần 2,5 tháng.
hiện tại các bài thân trên đứng tạ 1 tháng rồi :((. Nhưng vẫn chưa đạt đc mức novice đề ra
giờ e nên đổi qua giáo án khác hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tiếp đây ạ
bác ấy cũng đã khuyên là nên vuot novice truoc đã rồi hẳn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giáo án này, bạn co the trơ lai SL 5x5 vì mình cung bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào SL đén khi đạt ngưỡng novice mới wua caid này, còn k bạn cố ăn nhiều hơn xem tăng tạ dc k nhé

bác ấy cũng đã khuyên là nên vuot novice truoc đã rồi hẳn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giáo án này, bạn co the trơ lai SL 5x5 vì mình cung bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào SL đén khi đạt ngưỡng novice mới wua caid này, còn k bạn cố ăn nhiều hơn xem tăng tạ dc k nhé
trong 1 thời gian dài e có ăn ít cơm lại để giảm cân? đó là nguyên nhân à.
e ngán SL rồi. Theo k nổi :(

cám ơn bác đã chia sẽ. mình đang muốn theo giáo án này. bác để lại link fb để mình pm trao đổi chút nhé

ad cho cái video đi mình mới tìm hiểu nên chưa nắm rõ các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào,hjhi