Candito Linear Programming - Giáo án 4 buổi/ tuần cho người mới

Bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cụ thể thế nào mà tốn ít thời gian thế nhỉ. Bác xem thử chương trình cụ thể của em trên Jefit, có đầy đủ tên bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, set/rep và thời gian nghỉ giữa hiệp (Timer). Cộng đống thời gian này lại thì mấy ngày hyper ko dưới 90 phút được chứ, mà đó là chưa kể khởi động.

Nếu bác chỉ nghỉ chút xíu giữa các hiệp thôi thì quá siêu rồi. Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này, dù đã giảm ăn vẫn tăng cân chậm chậm. Tpbs em chỉ dùng VP2 whey + ON multivita.

Cái này hay nhen. Nhưng theo mình thì chỗ timer phải chỉnh lại. Vì thông thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết khoảng 10-30 giây, rồi nghỉ 1-2 phút là quất tiếp.( Ước t1inh vậy thôi, chưa chưa đo ) Còn 180 sec chắc là mặc định nên mất nhiều thời gian

Candito chú trọng thân trên nhiều hơn mà bác, e đang chơi Candito 6 week phê lắm bác ah
Ừ, Candito quá hay, rất cân bằng & mở ra nhiều bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới. Các bài phụ trợ lại dễ thay đổi để bổ xung các điểm yếu của main lifts, vừa đẹp người.
Giờ mình vẫn lên được hàng tuần nên cứ chơi linear đã, sau này chắc thế nào cũng 6 week periodization (hehe, đọc practical programming rồi thấy thông suốt lắm)

Cái này hay nhen. Nhưng theo mình thì chỗ timer phải chỉnh lại. Vì thông thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết khoảng 10-30 giây, rồi nghỉ 1-2 phút là quất tiếp.( Ước t1inh vậy thôi, chưa chưa đo ) Còn 180 sec chắc là mặc định nên mất nhiều thời gian
À, lúc đầu nó mặc định 120 giây, nhưng em theo không có nổi, nên tùy từng bài mà phải tinh chỉnh, cái xuống 90s, cái lên 150, 180 ... 180s aka 3 phút là em lấy từ phân tích của SL, nếu thấy mệt hết sức thì nghỉ 3 phút.

Với heavy days, ngay bản thân Candito cũng yêu cầu phải nghỉ full recovery (từ 3-8 phút) sau mỗi set.

Lần sửa cuối:
Cái tính năng Timer của app Jefit tưởng đơn giản nhưng cực kỳ hữu dụng. Thứ nhất là nó làm mình không mất bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung, chơi bời ngó nghiêng chat chít quên mẹ thời gian. Hai nữa là nếu có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng thằng nào (phải share rack) thì thằng đó nó có thể tự nhìn vào cái timer to đùng trên màn hình của mình để mà kết hợp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luân phiên, không ảnh hưởng tới mình.

hiện đang theo Sl
dl=sq: 100 5x5
bench: 60 5x5
ohp: 46 5x5
row: 58 5x5
mà thấy bench khó lên tạ quá, sq xong đuối, nhược điểm giáo án lộ ra nên qua CT này.
mn tính dùm mình 1rm của mấy bài đk ko với lại row của giáo án này là pendlay hay bent over vậy

Bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cụ thể thế nào mà tốn ít thời gian thế nhỉ. Bác xem thử chương trình cụ thể của em trên Jefit, có đầy đủ tên bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, set/rep và thời gian nghỉ giữa hiệp (Timer). Cộng đống thời gian này lại thì mấy ngày hyper ko dưới 90 phút được chứ, mà đó là chưa kể khởi động.

Nếu bác chỉ nghỉ chút xíu giữa các hiệp thôi thì quá siêu rồi. Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này, dù đã giảm ăn vẫn tăng cân chậm chậm. Tpbs em chỉ dùng VP2 whey + ON multivita.

Cảm ơn bác về cái soft này. M đang tìm soft kiểu dạng này, giờ vừa cài lên, cấu hình xài luôn.
Phê như con tê tê.
Công nhận quá thích đi mà

Mọi người cho em hỏi các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo trình tự anh thớt viết hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đảo lộn bài nào trước cũng được vậy ạ ? Em cảm ơn ạ..