3-6 tháng Thay đổi siêu nhanh

Mới 4 tháng thôi. Mình sinh viên nghèo, không có điều kiện để dùng SPHT hay roid, chỉ có mỗi sữa trứng và cơm, mì tôm qua ngày thôi, vẫn chưa bằng các siêu nhân vài tháng từ số 0 đã thi thố trên forum mình được. Các bác chấm điểm cho mình với, tầm 4 tháng đến 1 năm nữa đủ để đi thi chơi chơi chưa?

ko dùng SPHT chỉ ăn uống bt mà đc thế này sau 4 tháng quả là có gen sẵn rồi, thật là hiếm có :cautious:

Thôi mình bỏ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đây!!!!
Mình ăn uống củ đay đủ, ngay 2 muong whey, 1casein, mấy anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung cũng bảo lên nhanh mà so với bác này như muối bỏ biển

Mình ăn uống củ đay đủ, ngay 2 muong whey, 1casein, mấy anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung cũng bảo lên nhanh mà so với bác này như muối bỏ biển
mình còn chưa là gì so với mấy anh tài siêu nhân trên đây đâu bác :ROFLMAO: còn khủng hơn cả mình :p có trường hợp chưa được 1 năm còn đi thi nữa cơ :eek:

xạo vãi L ra. Chụp ko có cái gì chứng minh ngày tháng mà cứ quăng bom với lựu đạn
Quái nhân cũng nhiều lắm bạn ạ , phòng mình cũng có 1 em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 năm, chỉ ăn thức ăn không SPHT gì hết mà người em nó còn to hơn mấy người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lâu năm , nhà em nó cũng không thuộc hạng khá giả gì lắm .

Quái nhân cũng nhiều lắm bạn ạ , phòng mình cũng có 1 em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 năm, chỉ ăn thức ăn không SPHT gì hết mà người em nó còn to hơn mấy người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lâu năm , nhà em nó cũng không thuộc hạng khá giả gì lắm .
Đúng rồi, người VN có gen body cũng nhiều chứ ko ít đâu, ko có đk bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi, chứ ko siêu nhân cũng đầy ra...

Đúng rồi, người VN có gen body cũng nhiều chứ ko ít đâu, ko có đk bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi, chứ ko siêu nhân cũng đầy ra...
Nhất là các em teen teen tầm 17-20 t, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên siêu nhanh luôn, tuổi đấy khỏe cơ lại phục hồi nhanh nữa.

đáng tiếc là các em teen Việt bây giờ thích mẫu boy xinh tươi kiểu phim Hàn :D lúc nhận ra thì đã quá muộn =)))
Ủa thế thì teen ở đâu rồi, mấy em teen xóm tôi nhận thức sớm lắm, có em đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ lúc 16t cơ, các em chưa đi làm ăn cơm mẹ nuôi mà cơ bắp rất khá.

mây thím quăng bom đạn ghê qua . chut tóp chạy mất tiêu =) )))) .. công nhân 4 tháng vãi thật =)) mình gần 3 bằng 1/2 của bạn này ..

Cho nó xài cả steroid, 4 tháng mà đc thế thì đây tự chat tay luôn

Thế cái thằng em đó là thằng nào ? Có biết nó ngoài đời ko ? Tập 1 năm là nghe nó nói hay nó có chứng minh gì ko ? Trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nó thế nào ? Nó nói ko xài SPTH, ko xài Steroid thì tin nó ngay sao ? Đời nhiều đứa thích quăng bomb lắm.
Những thằng mới ló ngó đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lúc nào chả ảo tưởng cơ bắp. Tập rồi mới biết

Chú cứ đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, vài tháng nữa chú tự ngộ ra thằng đó là siêu nhân that hay siêu bomb

Thế cái thằng em đó là thằng nào ? Có biết nó ngoài đời ko ? Tập 1 năm là nghe nó nói hay nó có chứng minh gì ko ? Đời nhiều đứa thích quăng bomb lắm.
Những thằng mới ló ngó đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lúc nào chả ảo tưởng cơ bắp. Tập rồi mới biết
Người thật việc thật thì tôi mới nói. Em nó gần nhà tôi, nhà có khá giả gì đâu, còn là học sinh nữa. Bạn có điều kiên , ăn uống đầy đủ nhưng ít lên , nhưng có những người không có điều kiện lắm vẫn lên đếu đó . Đam mê thôi ! Mà em ấy cũng chẳng lên Webthehinh bao giờ.
https://www.facebook.com/bac.nguyenhuu.370?fref=ts. Của em nó đó. Tôi còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trước em ấy nửa năm .

Đệch phải nó thật nếu mà ảnh thật thì éo việc gì phải che mặt. Ghét nhất up ảnh mà cứ che mặt.bộ là tội phạm truy nã hay sao mà sợ ?

Đệch phải nó thật nếu mà ảnh thật thì éo việc gì phải che mặt. Ghét nhất up ảnh mà cứ che mặt.bộ là tội phạm truy nã hay sao mà sợ ?
Bạn nhìn kĩ rồi hãy nói. Có cả quá trình em nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rồi up dần lên đấy .

Thế cái thằng em đó là thằng nào ? Có biết nó ngoài đời ko ? Tập 1 năm là nghe nó nói hay nó có chứng minh gì ko ? Trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nó thế nào ? Nó nói ko xài SPTH, ko xài Steroid thì tin nó ngay sao ? Đời nhiều đứa thích quăng bomb lắm.

Chú cứ đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, vài tháng nữa chú tự ngộ ra thằng đó là siêu nhân that hay siêu bomb
bác làm cái gì mà sồn sồn thế, có những người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào to nhanh hơn nhiều người khác là bình thường, có quăng bom đi nữa cũng có ảnh hưởng đến bác đâu ... haizz