muốn tăng tầm 5kg

E cao 1m73 nặng 65 kg bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tầm 4 tháng tăng được từ 62 lên 65kg. E muốn tăng 5 đến 7kg nữa rồi siết cơ vì e thấy k tăng cân cơ cũng khó to nhanh. Bác nào tư vấn e với.e đang sài whey gold+bcaa 312+jack 3d

rốt cuộc là muốn tư vấn gì vậy bác,dinh dưỡng hay phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ?????

E muốn hỏi nên sài spht nào với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào cho n to nhanh với tăng cân. E chỉ cần 5 đến 7 cân thôi. Dinh dưỡng thì e k duy trì được vì hoàn cảnh ăn uống linh tinh

Spht thì tất nhiên chỉ là hỗ trợ k thể so với chế độ dinh dưỡng ăn uống dc,đã chơi phải chấp nhận,lí do hoài biết khi nào đạt dc mục đích,ráng thu xếp ăn uống đieu độ đi

Spht thì tất nhiên chỉ là hỗ trợ k thể so với chế độ dinh dưỡng ăn uống dc,đã chơi phải chấp nhận,lí do hoài biết khi nào đạt dc mục đích,ráng thu xếp ăn uống đieu độ đi
ý bạn là thực phẩm bổ xung không bằng thức ăn tự nhiên à

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Bạn có đọc kĩ k? Bạn đừng thần thánh hoá hay phụ thuộc mấy cái spht này quá,theo bạn trước đây mấy cựu thể hình vn chưa có TPBS thì họ dùng gì ????
Thời đấy, từ những năm 20~30 mất rồi
Mình ko dùng spht nhé

Bạn có đọc kĩ k? Bạn đừng thần thánh hoá hay phụ thuộc mấy cái spht này quá,theo bạn trước đây mấy cựu thể hình vn chưa có TPBS thì họ dùng gì ????
bạn mới cần đọc kỹ đấy mình chỉ mới hỏi là " ý bạn là thực phẩm bổ xung không bằng thức ăn tự nhiên à " , chứ chưa đề cập gì về một vấn đề nào hết làm ơn đọc hiểu dùm

bạn mới cần đọc kỹ đấy mình chỉ mới hỏi là " ý bạn là thực phẩm bổ xung không bằng thức ăn tự nhiên à " , chứ chưa đề cập gì về một vấn đề nào hết làm ơn đọc hiểu dùm
Vậy bạn có đọc kĩ chủ topic nói gì k? Bạn ấy muốn tăng cân thì mình khuyên đừng phụ thuộc vao mass nhiều vì ăn vẫn tốt hơn.Trong câu chữ mình k có câu nào nói spht k bằng hay hơn thức ăn tự nhiên??? Vậy nếu bạn chỉ dùng spht mà k ăn bẠn chịu nổi k? Cmt cuối minb rep bạn.Chào

Vậy bạn có đọc kĩ chủ topic nói gì k? Bạn ấy muốn tăng cân thì mình khuyên đừng phụ thuộc vao mass nhiều vì ăn vẫn tốt hơn.Trong câu chữ mình k có câu nào nói spht k bằng hay hơn thức ăn tự nhiên??? Vậy nếu bạn chỉ dùng spht mà k ăn bẠn chịu nổi k? Cmt cuối minb rep bạn.Chào
bây giờ thì mình khẳng định khả năng đọc hiểu của bạn có vấn đề , có người hỏi thì phải có người trả lời , mình hỏi như vậy có thì nói có không có thì nói không vậy thôi , không cần phải nói lòng vòng và mình chưa bao giờ nói chỉ dùng mỗi thằng mass , cũng chưa bao giờ nói đừng ăn thức ăn tự nhiên , còn mình nói thẳng luôn sự hiểu biết về spht của bạn cũng chẳng ra gì , nếu muốn trao đổi giao lưu thì cứ pm mình

Bác tăng 1 tháng tầm 1kg ( tối đa 0.5kg cơ và mỡ ) là dc r. Bác tăng nhanh qa lên mỡ nhiều mốt cut xuong mệt thêm

Tới tháng 5 có thể bạn đủ cân nhưng chưa đủ cơ để cut. Bạn nên bulk hơn 1 năm cảm thấy đủ cơ hãy cut ( chưa kể bị mất cơ trog khi cut ). Clean bulking để đừng lên nhiều mỡ mốt cut xuong khoẻ

Người như bác không cao quá,thực ra thì tăng cân không quá khó
Bác chỉ cần combo như thế này là ổn Whey Elite mass + Multi vitamin, Whey Gold , BBAA , Jack3d là quá hợp lý rồi
Jack 3d trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào,gold sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào,sáng sớm,elite mass dùng vào bữa phụ và lúc đi ngủ là hợp lý
Em không có điều kiện như bác chứ,em phải đi làm cả tháng mới có tiền mua :(

E cao 1m73 nặng 65 kg bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tầm 4 tháng tăng được từ 62 lên 65kg. E muốn tăng 5 đến 7kg nữa rồi siết cơ vì e thấy k tăng cân cơ cũng khó to nhanh. Bác nào tư vấn e với.e đang sài whey gold+bcaa 312+jack 3d
bạn uống bột ngũ cốc nhé bạn :)

Bác ơi e sài 3 thứ kia là cũng quá sức r. Sài thêm multi vitamin với whey lúc ăn cả tối thì chát quá.