ae tư vấn nên sài creatine gì

E đang sài whey gold,bcaa,pwo định thêm creatine cho sung nhưng chưa biết dùng loại gì.
e dùng loại tầm trung thôi chứ celltech đắt quá
đang tính mua platinum creatine trên bb chấm 9.8 điểm cao nhất

Creatine monohydrated la tot nhat trong cac loai creatine,khong can thuong hieu vi creatine la creatine, chi can duy nhat loai monohydrated la du . Micronized creatine thi se tan de hon nen cung dc khuyen khich. mua creatine mono dang bulk tren amazon ay, tinh ra minh mua khoang 1.43/100gr i( minh mua cua true nutrition)

bạn nên xem lại đánh giá trên bb..com chứ platinum ko có trong xếp hangj cao nhất, thậm chí top10 còn ko có. Bạn xem bao nhiêu người đánh giá, review nó mới chính xác. Chứ có 2 người đánh giá cho 10.10 rồi cho tốt nhất là ko đúng đâu. Trên bb tốt nhất là concret, thứ 2 là mirco của op.

Creatine của Muscle Pharm dùng có ok không các bạn thấy thành phần của nó dạng hỗn hợp nhiều tác dụng, mình vẫn khoái các sản phẩm của Muscle Pharm :)

Theo mình nên sài platinum creatine. K phải ngẫu nhiên mà trên bb n được đánh giá 9.8 điểm

Xài pre-workout đi , pre-workout có sẵn creatine trong đó luôn rồi đỡ phải mua riêng lẻ

Đang nói tới vấn đề kinh phí bác ợ, 1kg creatine + 1kg beta alanine xài cả năm lại ko rẻ hơn ngần đấy tiền mà chỉ mua được 2-3 lọ prewk :D.
Hehe , lúc trước cũng như mấy bác uống creatine k mà k uống pre-workout , nhiều khi uống chung với nước muốn ói tại chỗ. Nên mới đổi qua pre cho rồi , đắt tí nhưng vị nó ngon :love: , à mà sao bác k xài AAKG với Citrulline mà xài Beta - Alanine ?

Hehe , lúc trước cũng như mấy bác uống creatine k mà k uống pre-workout , nhiều khi uống chung với nước muốn ói tại chỗ. Nên mới đổi qua pre cho rồi , đắt tí nhưng vị nó ngon :love: , à mà sao bác k xài AAKG với Citrulline mà xài Beta - Alanine ?
Haha em mà có điều kiện thì xúc mỗi thứ pre, intra, post vài hũ xài dần ấy chứ :D.

b dùng creatine bọn nào thế
creatine của ast hình như ko có ở hà nội thì phải
MP Creatine đó bác, dùng gần hết 1 hộp 300g công nhận có khỏe hơn nhưng ko thấy người ngợm phì ra, có lẽ do bận việc nên ko uống đủ lượng nước :D. Sắp tới mình đặt mua 1 kg creatine monohydrate xài dần + 1kg beta alanine powder cho rẻ, tính ra có 1tr5.

đang xài celltech đây, mới đc 1 tuần chưa thấy thay đổi gì, vị nho cũng ngon chứ ko nhạt toẹt như mấy SP thuần creatine :D