Tại sao lại là 24g Protein trong 1 servings ?

Xài SPHT cũng lâu , tự nhiên hôm nay trong đầu nó chạy ra cái câu hỏi như trên .thấy đa phần whey là khoảng 23-24-25g nhưng nhiều nhất vẫn là 24g.Tại sao không phải là 20g hay 30g nhỉ.Liều lượng phụ thuộc mục đích kinh tế hay sinh học cơ thể ? Có bác nào biết thì thông não giúp mình ạ :D

22 có Iron whey nữa =)) chắc khoảng là đủ để cung cấp protein sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào :v

Xài SPHT cũng lâu , tự nhiên hôm nay trong đầu nó chạy ra cái câu hỏi như trên .thấy đa phần whey là khoảng 23-24-25g nhưng nhiều nhất vẫn là 24g.Tại sao không phải là 20g hay 30g nhỉ.Liều lượng phụ thuộc mục đích kinh tế hay sinh học cơ thể ? Có bác nào biết thì thông não giúp mình ạ :D
chắc là do sinh học cơ thể, lúc trước có đọc bài là 1 giờ cơ thể có thể phân giải tối đa bao nhiêu g pro và gần đây các bài báo gym nước ngoài cũng có nói nên bổ sung với liều lượng cỡ đó

đọc ở đâu đó thì nó nói là sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ thể chỉ hấp thụ tối đa 25 gr protein trong vòng 1 vài tiếng, để mình tìm lại cái link đã