Cần hướng dẫn kỹ thuật chạy bền...

Là tiếp đất bằng mũi chân trước hả bác .. em chạy trên máy tiếp đất bằng gót xong lòng bàn chân thấy k đau chân, nhưng ra sân chạy lại k quen tiếp gót .. ngộ quá .. hay do máy nó cứ lướt lướt tới nên cứ đặt xuống là ngay gót .. Để thử chạy như bác nói xem sao .. Còn thở thì có lưu ý gì k bác .. Em đang thở theo nhịp 1 bác lớn tuổi trên này chỉ là 2 - 1 thấy cũng ok cho chạy bền 8 hay 8,4 km/h ..
1 tuần 7 ngày thì bác có thể chỉ cho em nên chạy những ngày nào ko vì 1 hôm em chỉ có thể chạy hoặc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi

Hic .. em cũng mới vào 4rum này học hỏi àh, trước giờ cày bừa kiếm tiền giờ mới thấy sức khỏe nó quan trọng, em còn mới bị thằng thần kinh mất dạy kia chửi NGU về kiến thức nữa nên k dám chỉ cho bác, bác xem thêm các giáo án hay nhờ các pro tư vấn giúp đi ! Diễn đàn để học hỏi trao đổi .. gặp thứ rác đó xong hết cả hứng !

Mid foot strike là tiếp đất = cả bàn chân à mấy bạn? Chỗ mình ngày trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục ông thầy toàn kêu chạy trên nửa bàn chân trước nên toàn tiếp đất bằng mũi chân.

Chào tất cả ACE.
Sau một thời gian cố gắng, nay chạy được 4,5km rồi. Tuần chạy 3~5 buổi, nghĩ 2 buổi. Vẫn áp dụng phương pháp Leangains, ăn uống bình thường chỉ kiêng thịt cá thôi. Bản thân thấy bình thường, nhưng ai cũng nói mình ốm, cao 1m68, nặng 57kg. Vẫn biết ốm mập do ăn uống, nhưng vì hơn 1 năm qua áp dụng Leangains quen rồi, nên thay đổi chắc là khó. ACE cho ý kiến có nên thay đổi phương pháp hay chế độ dinh dưỡng không? Cảm ơn rất nhiều...