động lực giảm cân tăng cơ theo leangains

E cũng mới theo cái này 4 tháng sau nó có siết đc như anh ấy ko nhỉ :ROFLMAO:, chứ kiên khem khó wá nhìn thì thèm mún chết ăn cho đã òi tối nhịn ( dù gì thì tối cũng ko ai bán gì mà :ROFLMAO: )
Được mà em, em gửi hình cho anh xem nào, em xuông đc bao nhiêu trong thời gian 4 tháng thấy sức khỏe có ổn không, mức tạ có bị giảm không

Được mà em, em gửi hình cho anh xem nào, em xuông đc bao nhiêu trong thời gian 4 tháng thấy sức khỏe có ổn không, mức tạ có bị giảm không
E mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn 1 tháng anh ạh, ý e hỏi là 4 tháng sau thì e có siết đc như ảnh ko ấy, nếu đc anh đợi thêm 4 tháng đi òi e up lun cho xem :LOL:. Chứ h bụng e còn bự lắm

E mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn 1 tháng anh ạh, ý e hỏi là 4 tháng sau thì e có siết đc như ảnh ko ấy, nếu đc anh đợi thêm 4 tháng đi òi e up lun cho xem :LOL:. Chứ h bụng e còn bự lắm
bự có sao đâu em gửi tin nhắn cá nhân mà, để xem lượng cơ em đến đâu thôi,

cố lên em. ko phải kiêng kem. mà xuống cân
phải kiêng chứ a. e thích bánh lắm :D
vậy a xem cái lịch của e thế này đc k
vì công việ nên em phải dậy từ 3h sáng làm hàng cho má đến tầm 8h thì e ăn sáng cơ mà ăn xong chỉ lăn ra ngủ khoảng 1 tiếng
bữa ăn cuối cùng lúc 5h chiều 7h e đi gym vs th bạn hjhj tính chất công việc e cũng đi lại đc chút ít

leangains : tăng cơ - hạn chế tăng mỡ
cutting : giảm mỡ - tăng cơ (nếu có thể)
nếu đã kiếm trên google thì hình này mới là leangain nhé
leangain làm sao tăng cơ đc nhỉ chỉ giảm vùng mỡ khó giảm thôi.... nếu tăng cơ thì k đc bỏ đói cơ thể mà :D k biết đúng k
e là nữ........... cutting thì e hiểu nôm na là zữ cơ giảm mỡ, 1 số ng giảm cả mỡ cả cơ >_< mạn phép chỉ là ý kiến của e thôi :D

em
leangain làm sao tăng cơ đc nhỉ chỉ giảm vùng mỡ khó giảm thôi.... nếu tăng cơ thì k đc bỏ đói cơ thể mà :D k biết đúng k
e là nữ........... cutting thì e hiểu nôm na là zữ cơ giảm mỡ, 1 số ng giảm cả mỡ cả cơ >_< mạn phép chỉ là ý kiến của e thôi :D
em nge ngong co thể nếu ko xuống đc calo. em chưa hiếu sâu về lg rồi

em
em nge ngong co thể nếu ko xuống đc calo. em chưa hiếu sâu về lg rồi
e có nghe a thạch sanh nói leangain tốt cho giảm mỡ nhanh lộ cơ. e chủ yếu giảm mỡ dù j e cũng theo leangain 1 tuần leangain e xg 5 kí ăn mát máy mấy tháng mới tăng lại đc ý
:D thích leangain là vì v

chắc do e dễ dảm với lại em cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym 1 thời gian khá dài sau đó bỏ. chắc ng e có 1 khối cơ nhất định rồi nên vậy hihi
leangain kết hợp low carb là chuẩn giảm mỡ a ạ[
sau giảm cân em thây sức khỏe ổn, da không nhão nhoét thì ok đấy

Với những bức hình trên thì tiêu đề bác phải để là động lực giảm cân. Còn từ hình 120 day trở đi bác để tăng cơ theo leangains thì chuẩn hơn.:D
Cơ mà giảm béo nhìn bác men hẳn quá đi. :pompous:

a ơi cho em hỏi là 1 tuần 7 ngày em theo leangain nhưng đôi khi đi ăn vs gia đình bạn bè thì e có thể phá 1-2 buổi leangain trong 1 tuần k ạ..?

mục tiêu là sức khỏe lâu dài và ổn định em ạ. chứ lên xuống mệt lắm. mình ko phải là dân chuyên nghiệp nên ko nhất thiết phải khắt khe voi chính mình[/QUOTE vâng e muốn mặc vừa quần áo cũ thôi :) mà a cho e hỏi trong giai đoạn nhịn ấy. có đc đùng đồ uống diet k. hay nước ép rau má không đường... trà xanh k đườngk v...v ?