show ảnh e sau một thời gian lowcarb

Em Lowcarb dc một time,post ít ảnh qua ba thời kì LC lên forum, coi như thay lời cảm ơn diễn đàn+ các bác đã tích cực phổ biến phương pháp này.(y)

Trước LC( Khoảng tầm nửa cuối tháng 4/2010) 1m70/ 73kg

Giữa LC(16/05/2010) 67kg

Hiện tại(06/06/2010) 65kg

Do trong quá trình LC ko tránh được nhiều cám dỗ từ đám bạn nên ko LC triệt để được+ lười tabata, thành ra quả bụng dưới vẫn to quá( 80cm) hix hix. đành cố gắng thêm 1 time nữa vậy.

anh ui!!chúc mừng anh nhé.mơ ước của em là giảm 6kg/tháng như anh đó.ngưỡng mộ quá.anh cho em chế độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện của anh được ko?xin

công nhận là có cái cám dổ đó khó mà từ bỏ được lun.bác giảm hay thật,em giàm mãi mà ko được

anh ui!!chúc mừng anh nhé.mơ ước của em là giảm 6kg/tháng như anh đó.ngưỡng mộ quá.anh cho em chế độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện của anh được ko?xin
Không hiểu cơ địa mình thích nghi LC hay sao mà đúng như theo lý thuyết 2 tuần đầu giảm từ 73 -> 67 kg( khoảng nửa cuối tháng 4 đến 30/4). Sau đó căn bản hay phá giới wa nên ko đâu vào đâu. Thực đơn của mình thì ko ghi chép rõ ràng đâu, đại loại 1 ngày:
Sáng: 2 trứng vịt lộn(mình ngủ dậy muộn nên bữa này tầm 10h)
Trưa: 400g thịt ba chỉ( hoặc trứng đúc thịt)+ rau
Chiều:2 pho mai
Tối:Cá sốt cà chua( các loại cá)
Trước khi ngủ(Hôm ăn hôm không): 2 phomai(hoặc 2 trứng)
Tập luyện thì mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào TABATA nhưng ko đều(căn bản ko quyết tâm được cao)
Lần này đang cố ăn uống+ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện chăm chỉ để giảm bụng xuống còn 75cm.

Wow em bắt đầu LC cùng thời gian với anh mà bây h mới giảm được 6kg thôi :( cũng bị cám dỗ nhiều, đa phần là hoa quả. Chúc mừng anh nhé.

Thích nhỉ? Tiếc là bà già không đồng ý cho mình theo phương pháp này.
ông già thì bị bệnh tim và gout nên nghe theo các bác sĩ kiêng ăn các loại thịt nhìu đạm.
Nghe đến phương pháp này ổng nói là phản khoa học roài cấm lun. hix.
Chán ơi là chán, bao giờ mới giảm được cân.

ah mà các bác ơi, các bác trông ảnh cuối xong tư vấn hộ em nếu em Gym lên thì tạng người như em có bị bắp theo kiểu ngực tròn, tay tròn từng cục ko? em là em ghét cơ bắp theo kiểu ấy lắm, thick kiểu mấy thằng Hàn Quốc hơn, cái dáng ngực nó vồng lên nhưng phẳng dàn ra chứ ko tròn xoe lên thành cục nhìn hài lắm.

Được form như thằng này thì ngon quá(ko dám mơ)

thick tròn hay thick giống gu như mình
:whistle:
mà các bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung trả lời zùm câu hỏi e cái hihi, liệu người em form nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym thì có được form theo kiểu thằng Kwonsangwo ko(chỉ cần form chứ đẹp như nó ko dám mơ) hay là lại lên theo kiểu tròn xoe từng cục nhìn chán lắm:D

Có một ý kiến muốn tham khảo các bác. Do thời gian về hè(~ 1 tháng ko ăn lowcarb được) và cũng là thời gian bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào max-ot nên em chuyển sang ăn theo max-ot và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong thời gian ấy+ kết hợp TABATA thì có ok ko?sau đó 1 tháng khi xuống Hà Nội em chuyển sang anabolic?các bác cho e ý kiến với..........

hell967452

Global Smod
ah mà các bác ơi, các bác trông ảnh cuối xong tư vấn hộ em nếu em Gym lên thì tạng người như em có bị bắp theo kiểu ngực tròn, tay tròn từng cục ko? em là em ghét cơ bắp theo kiểu ấy lắm, thick kiểu mấy thằng Hàn Quốc hơn, cái dáng ngực nó vồng lên nhưng phẳng dàn ra chứ ko tròn xoe lên thành cục nhìn hài lắm.

Được form như thằng này thì ngon quá(ko dám mơ)

trong 6 tỷ dân hiện nay thì chưa đầy 1% dân số có cơ bắp đủ độ tròn để theo bodybuilding :)

ảnh : tạng người gầy , đặc điểm riêng là cơ mỏng , dài , vuông
còn bạn là tạng mập , cơ bạn sẽ khá dầy , đặc biệt là phần lưng , trong khi đó phần ngực lại khá khó to .

nói chung không phải cùng tạng người thì rất khó lên cơ giống nhau
như thằng trên đó thì rất khó lên cơ , trong khi người bạn thì lại dễ lên cơ nhưng về độ to nhỏ thì lại khác nhau .

Có một ý kiến muốn tham khảo các bác. Do thời gian về hè(~ 1 tháng ko ăn lowcarb được) và cũng là thời gian bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào max-ot nên em chuyển sang ăn theo max-ot và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong thời gian ấy+ kết hợp TABATA thì có ok ko?sau đó 1 tháng khi xuống Hà Nội em chuyển sang anabolic?các bác cho e ý kiến với..........
muốn bulk cơ trong một tháng thì phải ăn thật thực lực thì may ra ...
muốn theo anabolic phải theo đúng từng quy trình của nó , bạn qua box ăn kiêng cho bodybuilding để đọc thêm .

tiện đây bác bị cào cho em hỏi tạng người em là tạng gì ạ
em nhiều mỡ quá nên cũng chưa nhận định đc cơ thể mình nó ra sao?

trời ơi.em muốn giảm cả kí lẫn kích thước tay chân thì làm sao bây giờ.
Bạn chay bộ bền đi, mỗi sáng 5km , ăn ít tinh bột (bánh mỳ , cơm, phở) và đường, uống nhiều nước, nhất là sáng sớm trước khi chạy uống 1 cốc nước đầy pha nửa quả chanh và vài hạt muối hạt, sau đó khởi động 15 phút và bắt đầu chạy. Sau 3 tháng sẽ có kết quả như ý.

Bạn chay bộ bền đi, mỗi sáng 5km , ăn ít tinh bột (bánh mỳ , cơm, phở) và đường, uống nhiều nước, nhất là sáng sớm trước khi chạy uống 1 cốc nước đầy pha nửa quả chanh và vài hạt muối hạt, sau đó khởi động 15 phút và bắt đầu chạy. Sau 3 tháng sẽ có kết quả như ý.
chuẩn, trc đó em làm thé rồi, giảm 12kg nhưng mỗi tội bị đau dạ dày