[Hỏi] Cần tư vấn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tăng cân 1m72 - 52kg

Xin chào các bác. Em năm nay 23 tuổi, cao 1m72 và nặng 52kg. Theo tìm hiểu thì e được biết e thuộc dạng người Ectomorph. Em đã đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình đc gần 2 năm (bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 buổi 1 tuần), sử dụng vài loại tpcn hỗ trợ nhưng không có hiệu quả. Em cần xin 1 giáo trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cụ thể tốt nhất và chế độ hợp lý để e tăng cân và cơ ạ (Cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào những bài gì, 1 tuần mấy buổi, chế độ ăn uống trước và sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế nào,...). Vì sự thật là em ăn cũng ko đc nhiều, mà tham khảo trên mạng với mấy topic thì các bác dùng ngôn ngữ khó hiểu qá e ko ngấm nổi. Các bác đừng gạch đá em vì tội ko chịu tìm tòi ạ. E có tìm tòi nhưng giờ muốn cho rõ hơn 1 xíu với cái thể trạng của e thôi ạ. Thanks các bác:troll: À mà qên, e muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tại nhà thì có đc ko ạ, vì ở nhà cũng có tạ tủng, xà xủng các kiểu

chủ thớt bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 năm rồi sao dậm chân tại chỗ vậy,?!

e cũng ko rõ ạ. mà e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng ko phải là nhẹ đâu ạ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết sức luôn

Cho mình xin ảnh dc ko muốn chiêm ngượng 2 năm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà dậm chân tại chỗ?

Em không biết nhiều về chuyển bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym. Nhưng em cũng từng như anh nên cho phép em bon chen tí.

Em ngày trước 1m8, 55kg. Người cực kỳ gầy (như que tăm ấy). Còn bây giờ thì em 1m82 - 79 kg. Người tạm gọi là không ốm.

Em còn nhớ có 2 giai đoạn mập lên. 1 Là ngoài 3 bữa chính em còn ăn thêm bánh mỹ không chấm với sữa ông thọ ý. Hay là gặm bánh mỳ không. Tại nó cũng là sở thích của em.

Còn sau thì do quá trình sử dụng thuốc chống trầm cảm liều cao theo chỉ định của bác sĩ. Nên chả biết thế quái nào nó kích thích em ăn uống dữ lắm. Thèm ăn đủ thứ. 1 Ngày ăn nhiều bữa nhỏ ngoài 3 bữa chính. Vậy là chỉ trong vài tháng em mập lên 83 kg. Giờ thì em đang thể thao để giảm bớt, hiện nay là 79 kg ấy ạ.

Thế nên em nghĩ vấn đề ở đây là lượng tinh bột nạp vào, và nạp thành nhiều cử nhỏ trong ngày ngoài 3 cử chính.

Vài dòng linh tinh, mong giúp được anh :)

Muốn tăng cân ( 33 t ) 1,68 cm , 50 kg | webthehinh.com ... Mình ko có giáo án cho bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhưg mìh có cách cho bạn tăng cân
Theo mìh , bạn hãy tăng tới số lượng cân gọi là tạm ổn với chiều cao của b 1m72 thì tạm ổn với cân năg 58, 60 kg , khi nào lên đc con số đó hãy nghĩ tới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym để tăng tiếp, còn giờ cứ ăn ăn ăn..... Kể cả mỡ, cứ ăn đi, àh khuyên b là tuyệt đối ko sd tpcn nhé nên dùng tp bổ sung

Em không biết nhiều về chuyển bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym. Nhưng em cũng từng như anh nên cho phép em bon chen tí.

Em ngày trước 1m8, 55kg. Người cực kỳ gầy (như que tăm ấy). Còn bây giờ thì em 1m82 - 79 kg. Người tạm gọi là không ốm.

Em còn nhớ có 2 giai đoạn mập lên. 1 Là ngoài 3 bữa chính em còn ăn thêm bánh mỹ không chấm với sữa ông thọ ý. Hay là gặm bánh mỳ không. Tại nó cũng là sở thích của em.

Còn sau thì do quá trình sử dụng thuốc chống trầm cảm liều cao theo chỉ định của bác sĩ. Nên chả biết thế quái nào nó kích thích em ăn uống dữ lắm. Thèm ăn đủ thứ. 1 Ngày ăn nhiều bữa nhỏ ngoài 3 bữa chính. Vậy là chỉ trong vài tháng em mập lên 83 kg. Giờ thì em đang thể thao để giảm bớt, hiện nay là 79 kg ấy ạ.

Thế nên em nghĩ vấn đề ở đây là lượng tinh bột nạp vào, và nạp thành nhiều cử nhỏ trong ngày ngoài 3 cử chính.

Vài dòng linh tinh, mong giúp được anh :)
Khi nào bác trở thành siêu anh hùng và cứu thế giới? vài tháng lên hơn 20kg :ROFLMAO:

e cũng ko rõ ạ. mà e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng ko phải là nhẹ đâu ạ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết sức luôn
có lẽ là thiếu nghỉ ngơi và dinh dưỡng, bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào năng thì cũng nên nghỉ nhiều, tạng người gầy như mình thì tuần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 nghỉ 3 la ok nhất. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào về an thêm vô mới lên được!

Đây hình em đây ạ. Căn bản là e cũng chưa biết là nếu ăn 6 bữa trên ngày thì phải ăn những gì vào bữa phụ ạ. Các bác chỉ giáo e với hiện tại e đang tạm thời nghỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gyms ạ vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko lên nên hơi chán

2 năm mà thế hả :eek: thấy bác ghi ăn ko đuoc nhiều lắm là hiểu rồi :confused: bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chỉ chiếm 30% còn 70% là dinh dưỡng mà :rolleyes: uống nhiều spht mà không ăn nhiều cũng không lên cân nổi đâu :sick: bác 52kg thì cứ ăn cho nhiều vô rồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ;) người bác chắc ít mỡ lắm nhỉ

Cân bị hư ah, phải đăng nhập để comment
@@ người như này mà 52kg
Bạn kém mình có 1cm mà 52kg sao to thế. Mình 173 65 ký mà k to hơn bạn bao nhiêu cả. Có khi nào cân nhầm không vậy
:eek: sao nhìn giống 62kg thế , cân nhầm chăng?
e 52kg thật mà các bác, làm đủ mọi cách ko tăng nổi kg ý ạ. Mà bh còn đang có chiều hướng giảm đi ấy ạ híc

1m72 ng thế này mà 52kg,nếu chuẩn phải 62 kg.Tập ở nhà chắc ko tập chân hả,chân là nhóm cơ cực lớn đấy.Tạng gầy thì tuần 3b thôi,6b thì dd phải gấp 2 lên mới tăng cân tăng cơ đc.
e cũng có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân nma ít hơn vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân nhanh mệt, mà cái bắp chuối của e chs cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tẹo là nó chuột rút liền bác ạ, có cách nào fix lỗi này ko bác chứ công nhận chân e bé thiệt

e cũng có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân nma ít hơn vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân nhanh mệt, mà cái bắp chuối của e chs cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tẹo là nó chuột rút liền bác ạ, có cách nào fix lỗi này ko bác chứ công nhận chân e bé thiệt
e hay tập chân những bài j?,trước tập khởi động kĩ như nhảy dây kiễng gót,xoạc chân ...tầm 10p rồi hãy tập.E xem trong dd tầm quan trọng của tập chân là ntn nhá.

2 năm thể hình mà nhìn như 2 tháng :v Tập ít thôi, 1 tuần ba buổi, ăn 8 bữa 1 ngày, bữa chính ăn gấp đôi, ngủ trước 11h đêm, khỏi cần tpht cũng lên nhé bạn :D

e hay tập chân những bài j?,trước tập khởi động kĩ như nhảy dây kiễng gót,xoạc chân ...tầm 10p rồi hãy tập.E xem trong dd tầm quan trọng của tập chân là ntn nhá.
hồi còn ở ngoài phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì e gánh tạ, sau đó nằm đẩy tạ đùi, sau đó đá tạ, nằm xấp cuốn tạ, r bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bắp chuối bác ạ. hôm nào húng dại thì tâp đc đủ các bài @@

mà bây h e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà cho nhẹ nhàng thì có bài gì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân tốt ko các bác, e mới chỉ có mỗi tạ dài để gánh thui ạ

khổ cái là e ăn ít lắm bác ạ. mỗi bữa chỉ 2 bát cơm thôi í. đói hay ko đói cũng chỉ 2 bát bác ạ
=)) cái khó của hardgain là ăn chứ ko phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Tập như hổ mà ăn như mèo thì ez gầy thím ạ. Tập như hổ và ăn như quái vật và ngủ như đứa trẻ, đây là bí kíp duy nhất nếu bạn muốn tăng cân. 4 tháng trước mình còn 51kg ( cao 1m71), nhưng hiện tại lên 61 rồi, bí quyết là, ăn gấp đôi khẩu phần ăn, lắm lúc gần nôn ra lại nuốt rồi nhét tiếp :)) nhiều lần nó thành quen, dạ dày nó buộc phải giãn ra để thích nghi thôi.

=)) cái khó của hardgain là ăn chứ ko phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Tập như hổ mà ăn như mèo thì ez gầy thím ạ. Tập như hổ và ăn như quái vật và ngủ như đứa trẻ, đây là bí kíp duy nhất nếu bạn muốn tăng cân. 4 tháng trước mình còn 51kg ( cao 1m71), nhưng hiện tại lên 61 rồi, bí quyết là, ăn gấp đôi khẩu phần ăn, lắm lúc gần nôn ra lại nuốt rồi nhét tiếp :)) nhiều lần nó thành quen, dạ dày nó buộc phải giãn ra để thích nghi thôi.
oạch ăn đến mức đó luôn ý hả bác. nghe căng thẳng nhỉ vì e bị đau dạ dày, ăn no quá trớn 1 tí là nó đau liền. được rồi từ mai chỉ tiêu sẽ là 3 bátttt

oạch ăn đến mức đó luôn ý hả bác. nghe căng thẳng nhỉ vì e bị đau dạ dày, ăn no quá trớn 1 tí là nó đau liền. được rồi từ mai chỉ tiêu sẽ là 3 bátttt
Nói thế này cho bạn dễ hiểu nhé. Bạn muốn đi tới Hà Nội bằng xe máy, mà đi đc lên đấy phải mất 10 lít xăng. Bạn bỏ tiền rửa xe, thay nhớt thay lốp xịn đủ thứ, nhưng có điều bạn nhất quyết không đổ 10 lít mà chỉ đổ 3 lít:D Thế là đi đến giữa đường hết xăng, bạn lại đi hỏi mọi người qua đường lài không hiểu sao xe nó lại không đi được tới Hà Nội. Vậy bạn thử nghĩ xem mọi người sẽ khuyên bạn câu gì. :D