Dành cho các bạn nữ có suy nghĩ là con gái không nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sức mạnh!

Chào các bạn,
Mình tự giới thiệu mình là Trang. Cao 1m56-57 và nặng 57kg.
Các số liệu hiện tại của mình.

Bench Press: 60 KG
Squat: 110 KG
Deadlfit: 147 KG ( 152 KG nhưng phải jerk lên mới được)
Front Squat: 90 KG

Show off? Không phải. Thật ra số liệu của mình như vậy so với tầm cỡ thế giới thì cũng không có gì gọi là.
Thế suy nghĩ của các bạn bây giờ là gì? " Con này khỏe trâu vãi", " con gái hay con trai vậy?" , hay là " bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào làm gì cho nặng thế?

Xin nói về quá khứ.... khi mọi thứ bắt đầu. ( bỏ qua đi)

Mình hồi ấy 1m57- 46 kg, và từ khi qua nước ngoài, ở nhà tự kỉ và ăn nhiều quá nên vèo lên tới cả 58 kg. Mình biết mình béo, muốn giảm cân và muốn có thân hình mỏng manh như những người bạn của mình. Năm nhất đại học, mình vào phòng gym được 2 lần và mỗi lần 30 phút để chạy 20 phút và rồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng 10 phút . Tới đây chắc bạn lại nghĩ là làm vậy mà sao ốm được.

Thôi kệ, mình mập vậy cũng đâu phải là tận cùng thế giới đâu. Với từ nhỏ đến lớn ít ai khen nên cũng chấp nhận bản thân và cũng không muốn phấn đấu.

Mình cũng chỉ là một đứa con gái bình thường.....

Bắt đầu vào phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là cuối tháng 12 năm 2012.

Chỉ là hơi béo một tí nhưng mình cũng như những người con gái khác. Chỉ khỏe hơn họ mỗi cái lưng. Con gái họ mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vô đẩy ngực còn khỏe hơn mình. Lúc ấy và phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vì do bị anh người yêu thách nên mình đã có những chỉ tiêu đưa ra, ví dụ như là deadlift ít nhất phải 60 kg.

Thoạt đầu, mình deadlift cũng chỉ có 40 kg thôi, 5 set 6 cái mà mệt bở hơi tai cả ra. Còn làm sai nữa chứ! Nhiều hôm về đau lưng. Nhưng mình biết là mình làm sai, và mình phải sửa, nên đã hỏi những người xung quanh xem và nhận xét.

Tháng 4 năm ấy. Mình đã "thử" và vô tình làm được. Deadlift 60 KG và đây là video.

( lúc này bench mới có 25 kg, và squat có tầm 35 kg à )

Rồi thì sao? Nên tiếp tục hay nên dừng lại.

Một khi đã đạt được mục tiêu, nên đặt ra mục tiêu mới ....

Và như thế, tôi cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Càng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại càng khỏe. Body thì như bong bóng ấy. Lúc to lúc bé. Lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân nhiều hơn thì chân to hơn, và lúc bị chấn thương giàn dưới thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở trên nên to lên nhiều hơn. Nhưng vẫn với một mục đích là phải đạt được mục tiêu

Cuối năm 2013. Mình đã deadlift được. 111.4 KG. ( ko kiếm được video PR lúc ấy)

Cuối năm 2014 đã được 138.64 KG

sau đây là cập nhật một vài video gần đây

Dư luận?

Nếu các bạn nam đọc bài này thì hãy tự nghĩ xem nếu bạn đang xem video của người vận động viên mà nâng tạ nặng xem bạn sẽ có những í nghĩ như thế nào?

- tạ nặng quá nhỉ? Thôi mình giảm xuống một bậc đi nha -

Thế bây giờ nếu là
con trai da trắng/ đen/ không phải người Việt Nam mà nâng tạ nặng thì các bạn sẽ phản ứng như thế nào?

- cũng khỏe quá nhỉ-

Thế đơn thuần một người con gái không phải người Việt Nam và tạ nặng thì sao?

-Ôi. Cô ta thật khỏe, thật ngưỡng mộ-

Thế bây giờ một ng con gái Việt Nam mà nâng tạ nặng?

--------------------------
Chắc các bạn đang có í kiến rồi đây.

Con người chỉ khi tiến bộ hơn khi họ luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. VDV cũng chỉ là những con người bình thường. Nhờ luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà họ có thể đạt được những thứ và mục tiêu họ muốn. Không làm VDV cũng được. Một người bình thường có những thứ họ thích và bạn nên tôn trọng nó. Đừng để lời lưỡi của bạn làm rầu một bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể.

Rồi bạn lại hỏi. Tại sao ở VN lại ko bằng người ta? Thưa- tại các thánh cứ phán thì làm sao người ta dám làm được.

_______________________________________________________________________________________

Kể tới kể lui dài dòng.

Nếu các bạn nói con gái bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng , to và xấu. Thì đây là hình của mình. Các bạn có thể nhận xét.

Nhưng mình đã dần đần đạt được những mục tiêu của mình. Còn bạn đã đạt được chưa?

Lưu ý: đã nói như trên. Mình chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sức mạnh chứ không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vì một body đẹp.

Lần sửa cuối:
Suy nghĩ của em:
Chị ấy thặc toẹt dzời, chị ấy là super star của mềnh :love::love::love:

Suy nghĩ của em:
Chị ấy thặc toẹt dzời, chị ấy là super star của mềnh :love::love::love:
Hơn 90 triệu người thì chỉ có 5% dân số có những suy nghĩ như vậy thôi!

Bà này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ nhẹ thôi, ae thôi còn theo với :shifty::shifty::shifty:
Vậy thì mấy anh phải suy nghĩ lại thể lực của mấy anh đi. bahahahhaha.
Giỡn thôi. Gần 3 năm mà số liệu như vậy so với mấy đứa train cùng một lúc là còn quá tệ

Hơn 90 triệu người thì chỉ có 5% dân số có những suy nghĩ như vậy thôi!

Vậy thì mấy anh phải suy nghĩ lại thể lực của mấy anh đi. bahahahhaha.
Giỡn thôi. Gần 3 năm mà số liệu như vậy so với mấy đứa train cùng một lúc là còn quá tệ
không tệ đâu, nếu tính về sức mạnh tương đối ít nam ở diễn đàn này so đc với bạn chứ đừng nói đến nữ (y)

2 bài này anh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thua em nhục quá , em thật tuyệt zời.
Squat: ???
Deadlfit: ???

Em chào chị Chang ah ! Em vẫn còn nhớ hồi đi uống bia nhờ có chị mà bọn em đc giao lưu với anh người Nga :D:D

Tên bài viết là "dành cho chị nữ ..." mà đọc thì thấy "các bạn nam đọc bài này thì hãy tự nghĩ xem ..." ơ vậy nội dung là hướng tới cổ vũ tinh thần luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của chị em hay là chứng minh cho các anh em thất là gái cũng có thể khoẻ ko kém vậy, bối rối quá :oops:

Tên bài viết là "dành cho chị nữ ..." mà đọc thì thấy "các bạn nam đọc bài này thì hãy tự nghĩ xem ..." ơ vậy nội dung là hướng tới cổ vũ tinh thần luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của chị em hay là chứng minh cho các anh em thất là gái cũng có thể khoẻ ko kém vậy, bối rối quá :oops:
Í là khuyên các bạn nữ là ai cũng là những người bt. Nhờ luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và bỏ ngoài dư luận mới nên hơn người ta!

Nếu có động chạm tới các bạn nữ và các chị trong diễn đàn thì mình xin lỗi trước nhé, thực sự thì mình chỉ thấy nữ hay nói với nhau là đừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế này thế nọ ko là to người trong ghê lắm :eek: chứ chưa thấy nam nào khuyên nữ ko nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đâu :LOL: (chắc trừ mấy ông lẻo khẻo chả thể dục thể thao bao giờ)

:D cũng vui anh ạ! Em thích chọc những thành phần như thế, nhưng hôm trước mod nhắc nhở mình sử dụng từ ngữ nặng nên em mới thôi! Hôm qua nói chắc nó cũng tịt rồi!
Lại cái thằng Tabana hay gì đó ah ! Nói thật thằng đấy ngu ko chịu đc mà lại còn tỏ ra nguy hiểm :):D:eek:

Dạ có mấy đứa nói coi clip e xong nó bảo mập rồi nó bảo to nhìn gớm. Và có mấy ng chỉ muốn có bạn gái được mông to mà ko muốn có cặp giò to như thế này :))
ý chúng nó là gớm phát thèm đi được. ai cũng thừa biết đàn ông không hề thích con gái gầy, chỉ thích có tí da thịt mà săn chắc nữa càng tuyệt vời. với lại mông to giò bé chỉ có bẩm sinh hoặc độn mông, chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym ko đời nào có.
a cũng mê, mê lắm luôn ấy. đàn ông chả mê vòng 3 phụ nữ, họ cười cho thúi mặt ấy :D