Dành cho các bạn nữ có suy nghĩ là con gái không nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sức mạnh!

Chính xác là bạn chưa thấy người nam nào mà ko khuyên ng bạn nữ đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
Nhưng có bao nhiêu người con trai trong số ấy lại khuyên con gái đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng? Thế nếu bạn có bạn gái, bạn có dám kêu cô ấy kéo 100 kg không?
Đàn ông bên tây thì họ lại khuyến khích người phụ nữ của họ làm những việc họ thích và tốt cho họ. Họ ít khi ngồi phàn nàn và bàn tán như các anh đàn ông ở phương đông.
Rồi các chị nữ nữa. Nói một đằng làm một nẻo. Nói muốn khoẻ nhưng lại sợ to. Nghe ng ta nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sẽ không to thì lại ngồi moi ra những thứ xấu xí của người ta để mà phán.

Tôi chỉ mong một ngày nào đó mọi ng có thể có một đầu óc thoáng hơn về việc powerliffting
Và nếu như việt nam một ngày nào đó công nhận bộ môn này.
Thì lúc ấy tôi sẽ là những "bậc thầy" mà các anh các chị sẽ phải nhìn theo
Vậy coi như mình may mắn, sẵn xác nhận có trai Việt bf mình ủng hộ tập nặng hết sức nè, lên dc một mức tạ là đập tay chúc mừng, dù mình rất gà, vượt qua chính mình là ok.:D

tuyệt vời quá ngưỡng mộ
chả bù với đám thanh niên o noi mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ,dẫn bà xã vào cho bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ mà tụi nó nhìn vợ chồng mình như alien
.lại thêm tụi hlv cùi bắp xăm soi xì xào ,chả hưng thú bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

Không có đâu anh.
Năm thứ nhất e từ 20 kg ( tổng cộng) tới 35 kg ( tổng cộng) x3
Cuối năm thứ hai mới đc 1rm là 47.5 ( tổng cộng)
Bây giờ mới được 60 kg á. Tay sau và ngực yếu lắm. Mặc dù có thấy cơ ngực nhưng ngực cực yếu.
bp cơ ngực e yếu quá nên toàn bị gian lận tự nhiên, lấy cơ vai mà đẩy. Cuối cùng bp xong vừa đau ngực vừa đau vai. Tricep đã nhúc nhúc mỡ, gồng tay lên thấy shoulder trước. Chỉ đúng có chồng mình thích chứ mấy thằng cha khác xì xầm kiểu "con gái bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cỡ đó mốt có thằng điên nó yêu". Ơ hay!!!

Ôi khỏe kinh. E đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào a khai hóa mấy đứa không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sq và dl luôn chỉ sợ phòng nó bỏ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết vì xấu hổ. E tăng tạ theo giáo án hay cách nào mà đến mức khủng vậy

bp cơ ngực e yếu quá nên toàn bị gian lận tự nhiên, lấy cơ vai mà đẩy. Cuối cùng bp xong vừa đau ngực vừa đau vai. Tricep đã nhúc nhúc mỡ, gồng tay lên thấy shoulder trước. Chỉ đúng có chồng mình thích chứ mấy thằng cha khác xì xầm kiểu "con gái bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cỡ đó mốt có thằng điên nó yêu". Ơ hay!!!
Cha nào xì xầm nói em,em lấy vếu tát cho vỡ mặt :D:D

Sau 3 năm nữa sẽ so lại :v giờ chỉ dám vào đọc. Con gái bt ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc thế này đâu, phải có tố chất mới đc. :v

mặt mũi dễ thương, vòng 3 đẹp là quá tuyệt vời rồi. Kệ mọi người chê này chê nọ, anh thấy qúa đẹp và phục. Lần nào vào gym thấy các bạn nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào squat hay deadlift là thích (một phần vì vòng 3 của các bạn quá sexy). Em đang học ở California à? Khi nào lên North Cal thì pm nhé, anh mời đi ăn tối.

đẹp quá chị ơi. Chị sống ở Việt Nam hay nước ngoài vậy :p:p:p
Nước ngoài người ơi.
mặt mũi dễ thương, vòng 3 đẹp là quá tuyệt vời rồi. Kệ mọi người chê này chê nọ, anh thấy qúa đẹp và phục. Lần nào vào gym thấy các bạn nữ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào squat hay deadlift là thích (một phần vì vòng 3 của các bạn quá sexy). Em đang học ở California à? Khi nào lên North Cal thì pm nhé, anh mời đi ăn tối.
Cám ơn a. E ko ở Cali. E ở canada.
Khỏe
Chưa đẹp.
Cutting đi em ơi...
Cut rồi sức đâu mà lift nữa a? Đang tính giữ bw mà tăng kg trong lift. Dự tính là sẽ tăng cơ thêm.

Thôi anh sợ em rồi, làm bạn gái thì được, chứ làm vợ thì sợ lắm =)))
Chịu thôi anh ơi. Kiếp sau anh làm strong man đi :))
mình cũng muốn có bạn gái kiểu như thớt, có thể deadlift hay squat cùng nhau :D
Huấn luyện mấy cô ấy đi. Hồi đó mình cũng là một người bình thường thôi.

Cho em hỏi ,em bây gjờ 16 tuổi squat 40kg,deafit 40kg là tạm đc chưa ạ.kg bk khj nào ms đc như chị này ta gê qua trời

Tập bao lâu rồi? Thắc mắc gặp @Stronglifter cũng 16-17 sq + dl gần 4 tạ :ROFLMAO:
:) Gần 18 rồi.
Nhớ hồi 16 bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tễnh vào gym cũng bắt chước mấy ông già gánh hẳn 50kg 10 reps về đau cả chân.
Xong hôm sau ra DL bừa 80kg 1 cái.
Form chưa chuẩn lắm nhưng mà lưng hơi hơi cong tí, lại kéo kiểu double over hand + găng :)
Nghĩ lại hồi đấy có 60 cân mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trâu thật