Dành cho các bạn nữ có suy nghĩ là con gái không nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sức mạnh!

Mục tiêu là khoẻ và nhiều cơ thì ai cần gì v1 nữa a ơi. :)) nhiều khi muốn thành sân bay luôn để khỏi mặc áo ngực. Như cái hình ấy ấy.
Natasha Aughey cao những 1m67 (5'6) và nặng 69 kg (152lbs) vòng 1 cũng phải hơn 100 đấy
hay là ăn nguyên 1 đạp vào mặt =))
Em ấy chỉ gánh khỏe (ví như mình có 70kg, em ấy vác ném như ném.....) chứ nếu sợ phải sợ em Châu Tuyết Vân ý =)) 1 kick ra đi

lúc đầu thật sự không nhớ hay ấn tượng gì với cô chủ :)) sau khi nhìn cái clip đầu mới nhớ ra cô ấy là ai :v sau 3 năm tiến bộ quá nhiều, còn mình thì thụt lùi, (y) cố lên cô chủ

Như phòng tập em, hlv hướng dẫn gái nào cũng tập nhẹ, kêu k là lên cơ. Có mỗi em dám tập nặng bị nhìn như quái vật ấy. Nhưng mà kệ, mỗi người có 1 chính kiến của mk :/ Thật khâm phục chị, bao giờ em mới đạt ngưỡng như chị nhỉ. Hầy!

Mình nghĩ phái nữ việt nam chỉ phần nhỏ đam mê gym thôi. Còn đa phần vẫn là 1 suy nghĩ huyền thoại bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym sẽ bị to cơ .

e k thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy đâu.với e con gái cơ bắp nhìn xấu lắm.e chỉ cần sk khỏe tốt thôi và muốn được ck ny bế

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
e k thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy đâu.với e con gái cơ bắp nhìn xấu lắm.e chỉ cần sk khỏe tốt thôi và muốn được ck ny bế
không thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy là không thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì hả em. không thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giống như chủ topic à. thế thì e giống chị, nhưng c thì vì lười và ý chí kém, không có mục đích xây cơ tối đa nên bao biện, chứ muốn cũng k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được như vậy. vả lại cơ thể mỗi người cũng khác nhau lắm, không phải ai cũng có thể và nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng.
chị nghĩ là topic này chỉ khuyến khích các bạn nữ vượt qua định kiến của thien hạ và giới hạn bản thân tư đặt ra thôi chứ không hề nói những người ốn thích thanh mảnh lại bắt buộc phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho to ra
vào nhà người khác rồi chê chủ nhà xấu thì hơi kém duyên, sorry c nói thẳng. mình là con gái mà, nên "bao dung" với nhau tí. chứ chẳng nhẽ lại phải chê lại nhau xấu cho công bằng thì mới vừa lòng :(

không thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy là không thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì hả em. không thích bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giống như chủ topic à. thế thì e giống chị, nhưng c thì vì lười và ý chí kém, không có mục đích xây cơ tối đa nên bao biện, chứ muốn cũng k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được như vậy. vả lại cơ thể mỗi người cũng khác nhau lắm, không phải ai cũng có thể và nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng.
chị nghĩ là topic này chỉ khuyến khích các bạn nữ vượt qua định kiến của thien hạ và giới hạn bản thân tư đặt ra thôi chứ không hề nói những người ốn thích thanh mảnh lại bắt buộc phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho to ra
vào nhà người khác rồi chê chủ nhà xấu thì hơi kém duyên, sorry c nói thẳng. mình là con gái mà, nên "bao dung" với nhau tí. chứ chẳng nhẽ lại phải chê lại nhau xấu cho công bằng thì mới vừa lòng :(
thế voi thích được chồng bế hay bế chồng?

Thớt này muốn bồng chồng thì sao em :eek::eek::D:D:D
Em mà vầy chồng em phải gấp đôi em
Tuỳ vào quan điểm của mỗi người! Ví dụ như michelle lewin. Bạn nghĩ gì về cô ấy? Cô ấy cũng cơ bắp và cũng một khối chàng trai thèm muốn. Thật ra mà nói mọi ng có thể gọi mình to và thô. Nhưng vốn dĩ mà mình còn mỡ. Nếu mình giảm mỡ đi thì mình cũng sắp bằng michelle rồi. Chỉ thua bụng và vai thôi!
Con gái bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên cơ không phải chuyện dễ! Vấn đề này có vài topic đã nói về nên mình không bàn ở đây! Vấn đề là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tới một mức nào đó nó sẽ to ra. Nhưng cái mức đó là cái mức mình nghĩ bạn sẽ không đạt được trong vòng 1 năm đâu! Vả lại. Tập nhiều mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ thì tone nhiều hơn là to. Còn mình là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng cường độ ít và cường độ nhiều cho các bài tạ vừa nên mình mới lên cơ hơn các bạn nữ kia. Vả lại mục tiêu của mình là muốn giống như camile leblanc bạn ơi.

P.s luôn. Kinh nghiệm bản thân. Dù bạn có to ra bằng mình thì chồng bạn vẫn sẽ là ng bế bạn. Tại ko có ng chồng nào muốn nhỏ bé hơn bạn cả. Nếu bạn có to ra, thì những ng con trai nhỏ bé sẽ tự rút lui và khi mà bạn to ra thì bạn cũng chỉ sẽ thấy những anh chàng to lớn hơn mà thôi

Tuỳ vào quan điểm của mỗi người! Ví dụ như michelle lewin. Bạn nghĩ gì về cô ấy? Cô ấy cũng cơ bắp và cũng một khối chàng trai thèm muốn. Thật ra mà nói mọi ng có thể gọi mình to và thô. Nhưng vốn dĩ mà mình còn mỡ. Nếu mình giảm mỡ đi thì mình cũng sắp bằng michelle rồi. Chỉ thua bụng và vai thôi!
Con gái bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên cơ không phải chuyện dễ! Vấn đề này có vài topic đã nói về nên mình không bàn ở đây! Vấn đề là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tới một mức nào đó nó sẽ to ra. Nhưng cái mức đó là cái mức mình nghĩ bạn sẽ không đạt được trong vòng 1 năm đâu! Vả lại. Tập nhiều mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ thì tone nhiều hơn là to. Còn mình là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng cường độ ít và cường độ nhiều cho các bài tạ vừa nên mình mới lên cơ hơn các bạn nữ kia. Vả lại mục tiêu của mình là muốn giống như camile leblanc bạn ơi.

P.s luôn. Kinh nghiệm bản thân. Dù bạn có to ra bằng mình thì chồng bạn vẫn sẽ là ng bế bạn. Tại ko có ng chồng nào muốn nhỏ bé hơn bạn cả. Nếu bạn có to ra, thì những ng con trai nhỏ bé sẽ tự rút lui và khi mà bạn to ra thì bạn cũng chỉ sẽ thấy những anh chàng to lớn hơn mà thôi
Nói thật chả chê đc Trang ở điểm nào nữa! (y)(y)(y)

klq đâu.cùng là nữ giới với nhau thì nên bao dung cho nhau cứ sói mói trách móc nhau.e thấy nản.e càng bao dung họ càng lấn tới.haizzz.mọi người đều bảo e hiền nên mới bị bắt nạt

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
klq đâu.cùng là nữ giới với nhau thì nên bao dung cho nhau cứ sói mói trách móc nhau.e thấy nản.e càng bao dung họ càng lấn tới.haizzz.mọi người đều bảo e hiền nên mới bị bắt nạt
Ủa ủa
Em đang tự nói tự hỏi tự trả lời vấn đề gì thế @@
Nếu trước đã là e tự nói với bản thân, chỉ vô tình post nhầm vào topic thì c xin lỗi đã quote nhầm bài của e nha.
Chả hiểu cái qq j hết :)))
Mà e có gặp vấn đề gì nghiêm trọng ngoài đời thực k vậy :(

Ủa ủa
Em đang tự nói tự hỏi tự trả lời vấn đề gì thế @@
Nếu trước đã là e tự nói với bản thân, chỉ vô tình post nhầm vào topic thì c xin lỗi đã quote nhầm bài của e nha.
Chả hiểu cái qq j hết :)))
Mà e có gặp vấn đề gì nghiêm trọng ngoài đời thực k vậy :(
Khả năng có!
Nếu không có lẽ vấn đề đọc hiểu và trả lời!
Em nghĩ thế!

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Dạo này đang có trào lưu #ngungnguocdai chắc "họ" nào đó ngoài đời thực ddang ngược đãi e gái hiền lành của chúng ta
Chứ không chả nhẽ chị lại là người soi mói, bắt nạt e í chăng @@

Thèm khát nó khác với cưới nghen em,thèm khát là cưỡng đoạt và chiếm hữu,còn cưới lại là vấn đề nghiêm trọng hơn,không bóc lịch,nhưng sẽ bị tù chung thân :D:D
Còn chuyện ai bế ai,ai bồng ai,thì hạ hồi có vợ có chồng hãy phân giải :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
Nhìn chung về nhiều khía cạnh,con gái có cơ bắp hay không có cơ bắp,bự hay nhỏ,đit lép,zú xẹp hay không,không quyết định cho cuộc hôn nhân.Hỏi bác sỹ thì chắc dễ hơn :D:D:D

- Rất khâm phục chủ thớt, như này các bạn nữ mới có động lực đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym chứ
- Nói thật nhìn mấy bạn nữ mà lúc nào cũng kiểu yếu đuối, đào tơ hơi tí là ốm vs mệt phát tởm, chỗ phòng gym tớ có mấy chị bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhìn ai cũng săn chắc khoẻ khoắn.

Em đang bị tự kỷ,hay đang bị thất bại vậy,em tự nhận em hiền,mọi người bắt nạt em,thì em cứ tiếp tục vậy đi.Trong đời anh chưa thấy thằng nào hung dữ mà nó không bị đục hoặc bóc lịch :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
chắc e bị tự kỷ.còn thất bại thì k có chuyện đó đâu.e là con k phải thằng a à