gần 2 năm không chuyên đây!

Thì giảm mất 4 cân trước 71 cân à! Hóp bụng ý hả cơ mình nó thế đấy anh em nhận xét tiếp đi !

Thực ra ngực trên mình khá ổn ! Ngực dưới ko có vì không tập dip! Vì ko có xà kép ! Các bạn xem chụp góc này xem người mình khá hẹp nên mặc áo ngực phồng to !

Attachments

Cơ bụng khó lên quá ! Cả tay nữa tập mai mà vẫn 34 35 (n)(n),cơ địa xấu chả biết tiếp theo thế nào:cat::blackeye::blackeye:

Đẹp rồi, quan trọng là mặc quần áo ra sao, cho thêm ảnh mặc quần áo. Vậy thôi chứ khỏa thân cả ngày đâu. Cứ thế phát huy nhé.,

1 là : bác nên nghỉ đi , k nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa ,vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa chẵng có ích lợi mà còn tốn tg (chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết mình) , tg đó bác nên xã cơ hay có những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tăng cơ tăng mỡ đó ,chứ bác mặc áo vào thì cái ngực gồng của bác cũng k ai thấy ^_^
2 là :bác nen bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết mình ,ăn uống k đủ chất thì ăn nhiều ,trứng chuối cũng có z ,bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trên mạng đầy ,bác ở tp có mấy cái cv nhà đon đó ,ra đó có nhiều người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung cho có động lực
p/s :chỉ là góp ý ,bác k thích em xóa cmt , chứ bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 năm mà k thấy gì hết , bác phải có một kế hoạch rõ ràng ,từng tháng từng tháng ,tăng cân lên ,em cũng street workout ở nhà ,làm xà tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào :p:p:p:p

2 năm mới được như thế này thì theo mình là hơi chậm,bạn thử tăng cường độ hoặc khối lượng tạ lên xem :D tạ đơn lên mức mới đi,20 chẳng hạn,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao cho đúng kĩ thuật cho ngực lên nhanh,chứ ngực bác hơi yếu quá :D

Dự là ban này chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực nên ngực bị chai không phát triển lên được :)

Bác ơi 2 năm ko chuyên mà ! Với lại mình có bệnh hạn chế ăn nhiều đạm! Chứ đâu phải ko cố gắng! Tập để khỏe thôi! Truoc 71 cân giờ còn 65 cân nghỉ tập rồi !

Lão tuấn anh đâu nhỉ vấn đề mình không đầu tư j cả !có thời gian thì 30 phút thôi! Tập là tập thôi !