Sau 3 thang tap voi weights

E này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lâu chưa bạn? Thấy có cơ bụng rõ hơn mình rồi, ghen tị quá[/QUOTE
Chắc cũng tầm 5 tháng vì mình mới hướng dẫn được 2 tháng, trước đó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với hlv của phòng. Lúc mình hướng dẫn là 1m62, 52kg. 83-75-96 , đùi 54 cm. Sau 2 tháng thì 54,5 kg. 80-70-87, đùi 51 cm

Trước đây, mình chỉ chạy bộ và boxing cũng được hơn nửa năm, tạng người ko mập.. Nhỏ con.... Nhưng ko có rắn chắc lắm Xem đính kèm 93943 Va sau này có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm voi weightlifting, deadlift, squats...

Xem đính kèm 93945
Xem đính kèm 93946 Mức tạ của mình giờ chỉ ở 20kg.. Cho squat và lift, mình rất rất muốn tăng cơ mà vẫn chưa thể nâng thêm tạ được... Mình phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm ntn cho người nở nang cơ bắp ạ.... Xin cảm ơn rất nhiều
Mình cao: 1m55. Nặng 45kg. Lịch tâp:
Cardio: Chạy bộ 5-7km mỗi ngày, 3-4 ngày trong tuần. Vì năm sau mình tham gia event 15km
Boxing: . 2-3 ngày/tuần..90mins Hiit
Weights: 3 ngày.... Khi nào mà mình mệt ko chơi boxing hoặc chạy thì mình chơi với tạ
Nếu cứ giữ mức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nt. Thì... Bao lâu mình mới có cơ hả mọi ngườI
***** cho mình xin lỗi vì mấy tấm hình hơi thiếu tế nhị ..1 xíu ;((((
anh thích em rôi đấy

mình thì thấy con gái chỉ cần giảm mỡ để bụng dưới thon phẳng là đẹp rồi
giảm bf cũng như giảm cân quá thì mông ngực teo tóp hết, gu anh nào thích ôm cây ngủ thì thích thôi :ROFLMAO:

mình thì thấy con gái chỉ cần giảm mỡ để bụng dưới thon phẳng là đẹp rồi
giảm bf cũng như giảm cân quá thì mông ngực teo tóp hết, gu anh nào thích ôm cây ngủ thì thích thôi :ROFLMAO:
À, cái đó cho mấy e teen teen, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì lười nhác mà sợ to này to kia, mấy em ý toàn bóp mồm bóp miêng, ăn ko dám ăn, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko dám bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì ng hốc hác như que củi là đung rồi. Mình khác nha bạn, ăn bao nhiêu, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bays nhiêu. Ko sợ bị teo tóp. Mông mình căng và tròn nhá, cảm ơn bạn đã quan tâm

À, cái đó cho mấy e teen teen, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì lười nhác mà sợ to này to kia, mấy em ý toàn bóp mồm bóp miêng, ăn ko dám ăn, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko dám bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì ng hốc hác như que củi là đung rồi. Mình khác nha bạn, ăn bao nhiêu, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bays nhiêu. Ko sợ bị teo tóp. Mông mình căng và tròn nhá, cảm ơn bạn đã quan tâm
mông căng cơ mà v2 nhỏ :D
mình đang nói về quan điểm thẩm mỹ thôi, như con gái thấy con trai 6 múi là đẹp, nhưng vs con trai thì con gái chỉ cần bụng phẳng, ko xồ 1 đống mỡ là đẹp rồi, v3 đẹp hấp dấn hơn nhiều :D

Con gái chạy bộ dáng rất đep ... Chị em nào đang thừa cân tìm cái môn này mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hàng ngày

Em thử tăng cường thêm các bài HIIT thử xem. Vùng bụng dưới rất khó nên tăng cường cadio và xiết vùng dưới chắc sẽ ổn.

Em thử tăng cường thêm các bài HIIT thử xem. Vùng bụng dưới rất khó nên tăng cường cadio và xiết vùng dưới chắc sẽ ổn.
Dạ, em vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiit boxing hàng tuần. Chắc do em không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng nhiều anh ạ, em chỉ vận động toàn thân thôi. Bét nhât cũng phải 3 tháng nữa nó mới phẳng lì ;(

Cái này cần thời gian mà em. 3 tháng là thành công xuất xắc rồi.
Nhìn các hình post của em mà anh em trên dây ứa gan ứa mật rồi, đã đẹp thế kia rồi! Đẹp nữa là admin nó quẳng em ra đấy! ha ha

Lần sửa cuối:
Body fit đấy em, nhìn đã muốn .....rồi. Than thở gì nữa, anh mà có 1 người như em là mỏi gối gãy lưng mất thôi