Vận dụng Thuyết Ngũ Hành Phương Đông vào luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào - Charles Poliquin

Cho em hỏi 22/05/1992 là mệnh gì vậy? Anh everybody2003 có thể post 2 bảng so sánh về mệnh giữa sinh mệnh và cung mệnh để mọi người tiện tra đc ko?

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
em mệnh Thủy này, chắc em vs bác kiếm phòng yoga mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi :ROFLMAO:
bác sinh năm bao nhiêu, tháng mấy
Bác giúp e với, e sinh 13-8-1995.
thổ
Cho em hỏi 22/05/1992 là mệnh gì vậy? Anh everybody2003 có thể post 2 bảng so sánh về mệnh giữa sinh mệnh và cung mệnh để mọi người tiện tra đc ko?
thổ luôn
theo bài viết này thì e nên giảm cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ạ?
nếu cơ thể thích nghi được với giáo án thì cứ tiếp tục

là mệnh thổ nhé, ko phải kim đâu, rất nhiều người nhầm lẫn giữa mệnh sinh và mệnh cung

từ từ đã, bác sinh năm bn, tuổi con gì

với lại, tui thấy xác định theo năm sinh có vẻ ko chính xác lắm, vì cùng năm sinh nhưng đặc tính sinh học rất khác nhau, xác định như tác giả có vẻ ổn hơn, là dựa vào sự tương đồng trong đặc tính sinh học ở mỗi người, hơn nữa tác giả đã có nhiều năm nghiên cứu về Đông y trong khi mình chỉ tìm hiểu trên internet
ơ bác tính theo cái gì thế @@

Hỏa công nhận cũng khá đúng :):) bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ thì ko bao giờ chịu nổi chắc thân lừa ưa nặng quá

Hey ông thớt, Thanks rất nhiều, 91 mệnh hỏa và hoàn toàn thấy bị thuyết phục. Những điều nói trên tui cảm nhận đc ngay từ những ngày đầu đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ nhưng đều bỏ qua vì nghĩ nó không phù hợp, toàn làm ngược lại, thật tiếc.
Đúng nhất là 10-12set/1-3reps, rất sung trong khoảng này, hạ tạ xuống đến -80% rồi nhưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào >8reps là 1 điều vô cùng khó khăn.
anh ta sẽ phát triển tốt với các chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 10-12 set của 1-3 RM
Ông thớt giúp dùm đoạn này với, có cái key word nào để tìm hiểu chương trình giống dạng này không? Hypertrophy như thế nào với nó? :cat::cat::cat:

Lần sửa cuối:
Chuẩn :woot:, mình là Kim mà còn là Kiếm phong kiem (gươm vàng), theo street workout và lâu lâu vào phòng tạ biểu diễn kéo người từ gym ra công viên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ;), tự hào rằng body "không bao h đụng tạ" và rất ghét người ta nói mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ :sorry:

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
herher, ngũ hành xuất phát từ thuyết lưỡng nghi ở trong Kinh Dịch của Trung Cổ, nó là đại diện cho triết học phương đông, hầu như tất cả các nước Á Đông đều tồn tại và phát triển là nhờ nó, toàn bộ mọi thứ trong vũ trụ này này đều được giải thích bởi thuyết lưỡng nghi trong Kinh Dich, ngay cả Đông y cũng dựa vào nó để chữa bệnh, nó đúng nhưng giải thích bằng khoa học phương tây được, cho tới tận ngày nay khi mà khoa học kỹ thuật đã tiến bộ vượt bậc, nó vẫn có chỗ đứng, ngày nay bọn Tây lông cũng lập viện nghiên cứu về nó, hehe, bác bảo tử vi bói toán là mê tín thì được, chứ bảo phong thuỷ là mê tín thì có lẽ bác chưa tìm hiểu rồi

Lần sửa cuối:
herher, ngũ hành xuất phát từ thuyết lưỡng nghi ở trong Kinh Dịch của Trung Cổ, nó là đại diện cho triết học phương đông, hầu như tất cả các nước Á Đông đều tồn tại và phát triển là nhờ nó, toàn bộ mọi thứ trong vũ trụ này này đều được giải thích bởi thuyết lưỡng nghi trong Kinh Dich, ngay cả Đông y cũng dựa vào nó để chữa bệnh, nó đúng nhưng giải thích bằng khoa học phương tây được, cho tới tận ngày nay khi mà khoa học kỹ thuật đã tiến bộ vượt bậc, nó vẫn có chỗ đứng, ngày nay bọn Tây lông cũng lập viện nghiên cứu về nó, hehe, bác bảo tử vi bói toán là mê tín thì được, chứ bảo phong thuỷ là mê tín thì có lẽ bác chưa tìm hiểu rồi
Tập thể hình mà cũng phong với thủy, gió với nước thì em thua và xin lạy.
Tập là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trâu bò + protein isolate và dinh dưỡng protein ngoài cao cấp + vitamin là sau 3 năm nó to đùng đùng .

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
Tập thể hình mà cũng phong với thủy, gió với nước thì em thua và xin lạy.
Tập là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trâu bò + protein isolate và dinh dưỡng protein ngoài cao cấp + vitamin là sau 3 năm nó to đùng đùng .
bác chưa tiếp xúc với mấy thằng mà có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu gì cũng ko lên nổi, hoặc có ép nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nó cũng theo ko nổi, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ thì ko lên được, mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng thì ko theo đc
bác đừng tưởng cứ đem cái giáo án rồi bắt nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ào ào là được, bác cũng chỉ là người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi, ko phải là HLV nên bác ko hiểu được đâu

bài viết ở trên là của Charles Poliquin - ông là một strength coach nổi tiếng, HL cho rất nhiều vận động viên Olympic chuyên nghiệp, đạt được nhiều huân chương trên trường quốc tế, Poliquin Group do ông lập ra cũng là một trong những tổ chức đào tạo strength coaches uy tín nhất hiện nay, hehe, bác chưa đủ trình để phán ổng đâu

có một điều tui đồng ý với bác là người VN khá mê tín trong việc áp dụng phong thuỷ, nhưng đó là do cách áp dụng của người Vn chứ bản thân phong thuỷ nó ko hề mê tín, vì nó chỉ đơn giản là dựa trên đặc tín sinh học của mỗi người để bài trí nhà cửa vật dụng hướng nằm mục đích là để giúp gia chủ đón sinh khí tránh tà khí để cơ thể có thêm sinh lực, tâm trí bình an, ăn ngon ngủ yên, tăng cường sức khoẻ và chất lượng sống, chứ ko liên quan gì đến tài vận hết, chỉ có người VN âm tính nên mới mê tín hoá nó lên thôi, herher

Lần sửa cuối:
chắc thế nên mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn 7 tháng rồi mà sq vẫn lẹt đẹt cả đòn hơn 90 tý :cry:
trong khi có bác gần 50 rồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 5 tháng mà sq 110kg
thôi cứ cố gắng tăng tạ sau mỗi buổi, fail thì lại deload xuông chứ biết sao :D

giờ tây lông cũng tin vào phong thủy cơ đấy :D đọc xong chẳng xác định được mình tính gì dù đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GVT + Wendler 5-3-1 o_O

Bây h tui chỉ khoái món Battle ropes thôi, oánh nhiệt tình khí thế nín thở nén thở maximum được 1'13", thả ra thở hồng hộc hổn hển như phập siêu nhiệt tình.
tải xuống.jpg

Bây h tui chỉ khoái món Battle ropes thôi, oánh nhiệt tình khí thế nín thở nén thở maximum được 1'13", thả ra thở hồng hộc hổn hển như phập siêu nhiệt tình.
Xem đính kèm 95962
OT chút, bài này là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì? Có tác dụng ntn và cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ra sao vậy bác? :D Thấy bọn tây bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoài :geek:

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
Thế méo nào có thằng cu mình quen sn 90, là mệnh thủy mà big 3 510kg :(
mình đã nói nhiều lần ở trên rồi, tra theo năm sinh nhiều khi ko chính xác đâu, làm gì có chuyện cứ cùng năm sinh thì đặc tính sinh học giống nhau đc

nói thật là mình cũng ko biết cách nào để xác định chính xác, tra theo năm sinh và giới tính chỉ là bất đắc dĩ ko còn cách nào khác thôi, còn ko thì cứ dựa vào phản ứng với giáo án bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để xác định như tác giả hướng dẫn có lẽ chính xác hơn
Uây, cái này bác @everybody2003 post quá hợp, trả lời hay hơn em, em bị hỏi thì chịu chết :ROFLMAO:
thank cậu đã dịch, tui đã qua cái thời năng nổ nhiệt tình rồi, bây giờ tui chỉ có chờ người khác dịch để đọc thôi, ko còn sức dịch bài nữa

em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hùng hục như trâu, có lúc mệt muốn nằm ngửa ra mà thở nhưng mồ hôi ko ra 1 tí nào, vạy em cung gì hả bác thớt?
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều mồ hôi ko ra thì lợi hay hại nữa ?

sinh ngày 30/12/1996 bạn xem giúp mình với, mình coi thì là Thủy, nếu vậy ko lẽ sang yoga hay sưu tập đồ cổ :ROFLMAO: Mà theo bài viết trên mình thấy giống Mộc hơn

Mà bạn nói rõ hơn cách xác định như ở trên được không nghỉ 10' là sau khi tập 1 bài hay 1 buổi?

everybody2003

Moderator
Ban Quản Trị
sinh ngày 30/12/1996 bạn xem giúp mình với, mình coi thì là Thủy, nếu vậy ko lẽ sang yoga hay sưu tập đồ cổ :ROFLMAO: Mà theo bài viết trên mình thấy giống Mộc hơn

Mà bạn nói rõ hơn cách xác định như ở trên được không nghỉ 10' là sau khi tập 1 bài hay 1 buổi?
96 mộc nhé
các bạn làm ơn đọc comment giùm