9-12 tháng Mọi người cho mình lời khuyên vs !

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym dc 10 tháng rùi.Người mình lên khá chậm. Từ lúc bắt đầu là 1m74 76 cân (hồi ấy khá béo) .bây giờ thì còn 70 cân. Mà phần lưng nó sao sao ý bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hoài mà nó k to lên dc mấy . hay em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai @@ mong ae cho ý kiến giúp đỡ em vs !

Attachments

Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và ăn uống thế nào bạn. lưng bạn mỏng và lệch kìa!

Mình chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cái giáo án dưới 1 năm thôi. Còn chế độ ăn thì theo chế độ bao cấp @@~

Cố gắng đầu tư thịt (bò,gà cn rẻ...) cá (basa,ngừ nục...), trứng gà cn (chục có 20k), sữa tươi lít 23k, rau thì ăn nhiều vào; chế biến bột đậu mà uống thêm. Một ngày ngoài cơm bao cấp thì thêm 50k nữa cũng đỡ

@@, tâp 10 tháng mà nhìn người bạn mỏng quá. Bạn tập cụ thể thế nào (số sets, reps, kg tạ) và ăn ra sao?
Mình giờ đang tướng như bạn hồi xưa (1m73 và 76kg). Mới tham gia tập đc 2 tuần. Mình sợ tập sai giống bạn. Giờ mục tiêu chính của mình là giảm cân nhưng mình hi vọng 10 tháng sau cũng dày người lên xíu.

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo các động tác giáo án dưới 1 năm ấy. Mà cứ bài nào thì đẩy nhẹ tới nặng. Mỗi lần lên tạ thì cứ đẩy 6 reps @@. Cho tới khi nào nặng quá thôi @@~
Ngực thì max mình dc 60kg × 4 cái thui
Cái kéo xô thì max là 140kg dc 4 tới 5 cái
Mình đạp chân thì dc 160kg × 4 cái.
Ăn uống thì mình ăn theo chế độ bao cấp. Mua thêm bịch sữa mỗi ngày nữa. Mình đang là sinh viên.

deadlift,pull up nhiều vào,nguyên nhân chính có thể do bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn gian,dinh dưỡng kém

mà k chỉ phần lưng đâu,mặt trước của bạn cũng khá là tệ so với thời gian 10 tháng

Uhm m biết chắc là ăn gian lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Mà sao lưng mình lúc nào cũng có vẻ cong cong, deadlift lúc nhấc lên thì có vẻ tạ tác động vào lưng ( ngay giữa lưng ấy) làm mình nhức mỏi lưng. Nó cũng ăn vào đùi sau.mình cố bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo đúng động tác rùi mà sợ ảnh hưởng cột sống quá.

hay bạn bị cong cột sống?lưng quá cong nên có thể nó tác dụng nhiều vào giữa lưng,có lẽ vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn gian với mức tạ nặng trong thời gian dài làm xương sống bị tổn thương chăng?

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo các động tác giáo án dưới 1 năm ấy. Mà cứ bài nào thì đẩy nhẹ tới nặng. Mỗi lần lên tạ thì cứ đẩy 6 reps @@. Cho tới khi nào nặng quá thôi @@~
Ngực thì max mình dc 60kg × 4 cái thui
Cái kéo xô thì max là 140kg dc 4 tới 5 cái
Mình đạp chân thì dc 160kg × 4 cái.
Ăn uống thì mình ăn theo chế độ bao cấp. Mua thêm bịch sữa mỗi ngày nữa. Mình đang là sinh viên.
@@, bạn tập cũng nặng mà. Mình cũng đang dinh dưỡng theo kiểu bao cấp giống bạn đây, cơm là chủ yếu. Nghe bạn kể mà sao mình thấy tương lai mình mờ mịt thế này :(

hay bạn bị cong cột sống?lưng quá cong nên có thể nó tác dụng nhiều vào giữa lưng,có lẽ vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn gian với mức tạ nặng trong thời gian dài làm xương sống bị tổn thương chăng?
Để chiều mai mình post bức ảnh bạn xem hộ mình thử.
Kéo xô >2xBW, thật vi diệu!
Là sao bạn mình ko hiểu, mình gà mờ lắm nên có gì thì bạn giúp đỡ tí đừng chê bai ^^

ở phòng mình cũng có 1 số ông chê mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yếu,đã sq là phải tầm trên 100 cơ,mỗi tội nhấp :LOL:

Để chiều mai mình post bức ảnh bạn xem hộ mình thử.

Là sao bạn mình ko hiểu, mình gà mờ lắm nên có gì thì bạn giúp đỡ tí đừng chê bai ^^
Máy kéo xô của bạn không biết cấu tạo như thế nào nên khó đánh giá sức mạnh lưng xô. Thay vào đó bạn test xem pull up bao nhiêu cái hoặc barbell row bao nhiêu thì dễ đánh giá hơn. Nếu tỷ số máy kéo xô của bạn nếu tỷ lệ 1:1 thì không thể nào bạn có cơ lưng kém phát triển với sức mạnh như vậy được.
ở phòng mình cũng có 1 số ông chê mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yếu,đã sq là phải tầm trên 100 cơ,mỗi tội nhấp :LOL:
Mới được 70kg chưa đòn 6reps, nghe squat trên 100 thèm thuồng quá!

pull up mình max thì dc 20 cái. Đúng ko ăn gian ak. Còn barbell row thì 30kg dc 12 cái.
nếu ko ăn gian.. ko sai. :)) thì đã lên cơ rồi. bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rồi cảm nhận đi.. tự đặt câu hỏi.. tại sao bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng ăn đủ mà cơ ko phát triển ??

Sinh viên này có bia rượu thức khuya hay chịch gái nhiều o mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì khỏe nhưng không lên cơ

Vì công việc nên mình cũng thức hơi khuya. Chắc vì thế.vs bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chưa hết sức lắm. Thôi thì tiện thể tạo topic đặt mốc lại ngày hôm nay. :)
Thanks ae đã cho ý kiến

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết sức mới là nát cơ đó anh dzai. bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đủ chứ đừng hết sức. khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào quá nhìu cơ ko phục hồi kịp. kèm vs thíu nghĩ ngơi năng lượng nạp ko đủ. là nát càng thêm nát

Phòng có thằng Úc hôm qua DL 210kg. Sẽ chẳng có gì đáng nói nếu nó chỉ cao 1m7 hơn xíu và nhìn tướng rất ốm.

DL đúng form đúng chuẩn :eek: Xanh mẹ nó mặt cả đám.

Phòng có thằng Úc hôm qua DL 210kg. Sẽ chẳng có gì đáng nói nếu nó chỉ cao 1m7 hơn xíu và nhìn tướng rất ốm.

DL đúng form đúng chuẩn :eek: Xanh mẹ nó mặt cả đám.
Hại cơ thể,hại khớp,có gì vui?k thích những thành phần thể hiện kiểu này.Nó mà chấn thương cột sống ra đó thì có mà ăn shit.

Hại cơ thể,hại khớp,có gì vui?k thích những thành phần thể hiện kiểu này.Nó mà chấn thương cột sống ra đó thì có mà ăn shit.
Sao bạn lại nói một cách tiêu cực vậy, chắc gì thằng đó nó thể hiện. Có thể cơ thể nó đặc biệt hơn người khác, nó tùy theo sức mạnh của nó mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, sức nó được 210kg 6reps thì bắt nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 140kg sao nó phát triển được. Cũng như bác kia đã bảo bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đúng form, người chuẩn thì nó không phải dạng vớ vẩn đâu.