Khớp gối bị khô, có nên thay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân bằng cardio

Mình bị khô khớp. Mặc dù khi squat nhẹ thì không đau gì nhưng vì sự an toàn về sau nên mình không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào squat hay leg press nữa. Mà chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào móc đùi và đá đùi, bắp chuối cơ bụng và cardio thì có hợp lý ko?

không. Sở dĩ nó khô vì dinh dưỡng thiếu chất, chả lien cmg quan tới luyện tập.

Tay tôi khớp ngón cũng khô, mỗi lần nắm chặt bàn tay lại là kêu rôp rôp. Nếu nói như bạn, thì tôi đừng cầm đồ nặng nữa ah ? Nói gì tới tập tạ.

Khô mà chơi cardio bằng chạy với đi bộ còn bị nặng hơn, chắc không phải khô khớp rồi

có ai cho e hỏi tí.
khớp gối e khi squat khá là đau dù squat nhẹ hay nặng. Đau khi ngồi xuống rồi lên tạ đó. Hay là khi e ngồi xổm cũng thấy đau lắm. mỗi lần ngồi xuống đứng lên rất khó khăn. đi bác sỹ chẩn đoán viêm khớp rồi tiêm cho mấy mũi vào đầu gối với cho vỉ thuốc kháng sinh uống cả tuần xong cũng chẳng thấy hết.
Có ai bị giống em không cho e lời khuyên với...:((
Đang tính lên sg khám chân mà không biết bệnh viện nào chuyên về xương khớp nữa. sẵn ai bít chỉ e với.
thanks!!!!

có ai cho e hỏi tí.
khớp gối e khi squat khá là đau dù squat nhẹ hay nặng. Đau khi ngồi xuống rồi lên tạ đó. Hay là khi e ngồi xổm cũng thấy đau lắm. mỗi lần ngồi xuống đứng lên rất khó khăn. đi bác sỹ chẩn đoán viêm khớp rồi tiêm cho mấy mũi vào đầu gối với cho vỉ thuốc kháng sinh uống cả tuần xong cũng chẳng thấy hết.
Có ai bị giống em không cho e lời khuyên với...:((
Đang tính lên sg khám chân mà không biết bệnh viện nào chuyên về xương khớp nữa. sẵn ai bít chỉ e với.
thanks!!!!
ngừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngay nhé, đã như thế ko nên cố bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gây ảnh hưởng nặng nề đến khớp

Bạn nên đi khám bác sĩ để có tư vấn chính xác hơn. Nếu thoái hóa khớp gối thì nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ, hạn chế chạy bộ. Cardio thì nên chọn các món ít ảnh hưởng khớp gối như đạp xe, máy elliptical, hoặc bơi. Còn trẻ, còn đam mê, ráng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng ok, về già khổ đó bạn.

Bổ sung dầu cá, multivitamin một thời gian rồi theo dõi xem có cải thiện không. Mình nghĩ còn trẻ nếu chế độ dd hợp lý thì các bệnh xương khớp khó xảy ra

Mình cách đây 1 tháng cũng bị, chạy nhiều và dinh dưỡng thiếu chất. Sau dùng dầu cá của hãng ON, nghĩ ngơi 2 tháng không chạy nữa. Nay đỡ nhiều, đã chạy được nhưng cường độ nhẹ...

dạo này e cũng ít bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân rồi. giờ chuyển qua đi đá banh cho lành. chân đi lại bình thường nhưng chỉ bị mỗi cái là đứng lên ngồi xuống mới đau. em cũng đang bổ sung vitamin, dầu cá, glucosamine các thứ để xem khớp gối có khá hơn không.
thanks các bác đã tư vấn!!