Ông bác 74 tuổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ hơn 15 năm nay.

Ông tanana sinh nhầm thời rồi. Đẻ thời chiến có khi thành anh hùng vì tui thấy chưa có ai kiên định ngu ngốc đến thế này. Bái phục. So đo body được vs ông già 74 tuổi thì :v

Quay trở lại topic thì 74 tuổi hầu hết các cụ tháng đi khám huyết áp 2 lần kìa, tuổi này còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ được là rất đáng khâm phục.

T,T topic thành chiến trường. chém nhau chí chóe. ông lão bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 60 mà có cơ nổi chắc ổng cũng dạng thánh

căng thẳng nhỉ, chú tanata manh động vãi, mình nghĩ bác Hải đăng hình để ae nào còn yếu kém về tinh thần thì nghĩ "bác ấy còn có thể thì tại sao mình không? " để động viên chính mình thôi chứ có gì đâu mà bác làm căng thế.
1 thanh niên 30t bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tành như shit chia sẻ quan niệm sâu sắc :D

@tanata: cho hỏi chú tanata năm nay nhiêu tuổi nhỉ ?
Trên 70 chứ chả ít. :D Gọi ông Tuấn Anh là m t, nhóc con thì chắc cũng sắp đắc đạo rồi. Thuộc dạng thánh nhân thần tiên rồi bạn.

Đùa chứ thấy thánh đó ghi 26t. Kéo lên thấy bờ ngực hấp dẫn đôi chân lực lưỡng thì bác nên hiểu tại sao nó lại tự cho nó đứng đầu cả vũ trụ và ai nó cũng xem là cục cức.

Thằng nhỏ con bự hơn nó thì nó chửi đẩy yếu hơn nó, chỉ biết ăn. Trong khi nhìn 2 cái chân với nhau đ hiểu sao nó bảo chân mình nhỏ hơn và nhiều mỡ hơn :( chắc cả cái trái đất này chỉ có thánh mới nâng tạ nặng và tự hào "chân bự".

Thằng to con bự hơn nó, đẩy nặng hơn nó thì nó cũng chửi đm vì to con hơn nó nên đẩy nặng hơn nó và cũng vỉ ăn nhiều hơn nó.

Chắc chỉ có mấy ông già 70t trở lên thì nó không chửi vì cái gì mấy ổng cũng thua nó thì nó tự hào đứng đầu vũ trụ mẹ rồi :D

Em nghĩ bác nên khen cho nó câu vui lòng chứ nó lại chửi bác tiếp đấy.

Bonus bác tấm hình của thánh :D Đẹp trai dễ thương vây ai mà không yêu

Lần sửa cuối:
nói tục, xúc phạm ng khác, thèm whey lắm nhưng k có tiền nên toàn chửi ai uống để bõ ghét, cả ngày chỉ bench với bench thôi còn lại dẹp hết. k biết hãng taxi nào mà ngu giữ của nợ này lại vậy nhỉ ?
reported

Chửi tui tui nhịn đc,lại lôi hình ảnh ra xúc phạm thì éo nhịn đc nữa,chơi ko lại rồi report à kiểu như bị đánh về méc má nhỉ con trai,tự nhiên đi,đàn bà gặp nhiều lắm rồi,
uh ở đó mà đàn bà với đàn ông , sắp banned rồi có j nói luôn đi =))

Thường thôi cưng,kiểu bị chém lên báo công an bố gặp nhiều rồi,thích thì bố xóa bài nhưng bố ko thích,có gan làm có gan chịu,anh éo chấp mấy thằng đàn bà như chú đâu nhé!Thân!
uh còn loại như chú mày ở trong wth này chả ai coi ra gì cả. sự thật là vậy.cho dù có bị chém cũng chẳng ai giúp cả haha sống k có bạn bè người yêu nên lên đây cắn nhằm ai đó thương hại mình.

sân si chi mà cho cái đầu óc nó căng như dây đàn, bỏ cái bàn phím xuống, ra ngoài mà hít khí trời đi, tôi thấy bạn bị bệnh não lắm rồi đấy, suốt ngày nghĩ hằn học trên mạng, bạn có nghĩ là với cách sống của bạn thế giới ảo thì người ta ghét bạn ko để đâu cho hết ko, ra ngoài đời bạn như vậy thì cho dù ng ta ko đánh bạn cũng chẳng ai thèm nói chuyện, làm người thì mình nên hòa đồng khiêm tốn, tuy rằng có lúc bạn hãnh diện, khoe, nhưng để khi người ta gãi ngứa đã, tự nhiên ko ai thèm nghe đi nói oang oang tao giỏi, tao nặng có 20kg nhỏ như con mắm cá khô mà tao đẩy 110kg, tao chạy, tao hít đất 1 tay, tao khỏe, mày to hơn tao mày phải đẩy mạnh hơn tao, ko bằng tao là yếu, mày uống thuốc nên mày to, tao nhỏ do tao ko uống ... toàn mấy câu điên khùng, có thằng khùng mới làm thế thôi, trong giọng điệu ngang tàng ko coi ai ra gì, triết lý thì cùn và điên khùng, nhãm ko tả nổi.

kiểu như trước con bồ mình nó ke nghe, có 1 thằng, mời nó và đám bạn gái ra uống nước, ngồi ko kể mình làm này làm kia giỏi vô cùng, gia cảnh thế này thế kia, chả ai hưởng ứng, ngồi cười hềnh hệch 1 mình, giống như mới vừa trốn trại tâm thần ra.

bạn biết có mấy hình tượng mới nổi gần đây ko, trên fb và yt, là tự làm xấu mình, để cho ng ta chửi trong đầu, câu like và câu share nhằm kiếm tiền, kenny sang, hot boy xăm trổ, và những thằng ăn theo bám theo nhưng ng đó làm clip chửi bu bám để nổi tiếng, bạn thích thì cứ lập cái fanpage rồi lên oang oang nói tao 20kg cá mắm, tao đẩy 110kg, thằng nào đẩy ăn tao khỏe hơn tao, ko thì yếu, cho dù mày squat ăn tao mà mày bp ko lại tao thì mày là đồ vứt đi. kiếm like nha bạn hoặc vào page viêt nam nói là làm, gõ cái status, 10.000 like up hình cái thằng còi 20kg đẩy 120kg, để câu like nhé.

sân si chi mà cho cái đầu óc nó căng như dây đàn, bỏ cái bàn phím xuống, ra ngoài mà hít khí trời đi, tôi thấy bạn bị bệnh não lắm rồi đấy, suốt ngày nghĩ hằn học trên mạng, bạn có nghĩ là với cách sống của bạn thế giới ảo thì người ta ghét bạn ko để đâu cho hết ko, ra ngoài đời bạn như vậy thì cho dù ng ta ko đánh bạn cũng chẳng ai thèm nói chuyện, làm người thì mình nên hòa đồng khiêm tốn, tuy rằng có lúc bạn hãnh diện, khoe, nhưng để khi người ta gãi ngứa đã, tự nhiên ko ai thèm nghe đi nói oang oang tao giỏi, tao nặng có 20kg nhỏ như con mắm cá khô mà tao đẩy 110kg, tao chạy, tao hít đất 1 tay, tao khỏe, mày to hơn tao mày phải đẩy mạnh hơn tao, ko bằng tao là yếu, mày uống thuốc nên mày to, tao nhỏ do tao ko uống ... toàn mấy câu điên khùng, có thằng khùng mới làm thế thôi, trong giọng điệu ngang tàng ko coi ai ra gì, triết lý thì cùn và điên khùng, nhãm ko tả nổi.

kiểu như trước con bồ mình nó ke nghe, có 1 thằng, mời nó và đám bạn gái ra uống nước, ngồi ko kể mình làm này làm kia giỏi vô cùng, gia cảnh thế này thế kia, chả ai hưởng ứng, ngồi cười hềnh hệch 1 mình, giống như mới vừa trốn trại tâm thần ra.

bạn biết có mấy hình tượng mới nổi gần đây ko, trên fb và yt, là tự làm xấu mình, để cho ng ta chửi trong đầu, câu like và câu share nhằm kiếm tiền, kenny sang, hot boy xăm trổ, và những thằng ăn theo bám theo nhưng ng đó làm clip chửi bu bám để nổi tiếng, bạn thích thì cứ lập cái fanpage rồi lên oang oang nói tao 20kg cá mắm, tao đẩy 110kg, thằng nào đẩy ăn tao khỏe hơn tao, ko thì yếu, cho dù mày squat ăn tao mà mày bp ko lại tao thì mày là đồ vứt đi. kiếm like nha bạn hoặc vào page viêt nam nói là làm, gõ cái status, 10.000 like up hình cái thằng còi 20kg đẩy 120kg, để câu like nhé.
Chú H rảnh quá nên đôi co với thằng mad này làm gì trời? Làm ly bia hạ hỏa đi.

Klq nhưng hot boy xăm trổ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym chung chỗ với mình :D nó tưng tưng vậy thôi, ngoài đời nó hiền lành.

Trên 70 chứ chả ít. :D Gọi ông Tuấn Anh là m t, nhóc con thì chắc cũng sắp đắc đạo rồi. Thuộc dạng thánh nhân thần tiên rồi bạn.

Đùa chứ thấy thánh đó ghi 26t. Kéo lên thấy bờ ngực hấp dẫn đôi chân lực lưỡng thì bác nên hiểu tại sao nó lại tự cho nó đứng đầu cả vũ trụ và ai nó cũng xem là cục cức.

Thằng nhỏ con bự hơn nó thì nó chửi đẩy yếu hơn nó, chỉ biết ăn. Trong khi nhìn 2 cái chân với nhau đ hiểu sao nó bảo chân mình nhỏ hơn và nhiều mỡ hơn :( chắc cả cái trái đất này chỉ có thánh mới nâng tạ nặng và tự hào "chân bự".

Thằng to con bự hơn nó, đẩy nặng hơn nó thì nó cũng chửi đm vì to con hơn nó nên đẩy nặng hơn nó và cũng vỉ ăn nhiều hơn nó.

Chắc chỉ có mấy ông già 70t trở lên thì nó không chửi vì cái gì mấy ổng cũng thua nó thì nó tự hào đứng đầu vũ trụ mẹ rồi :D

Em nghĩ bác nên khen cho nó câu vui lòng chứ nó lại chửi bác tiếp đấy.

Bonus bác tấm hình của thánh :D Đẹp trai dễ thương vây ai mà không yêu

Thua mình 3t thôi mà quậy vãi :)), chắc bị ức chế cuộc sống nên vậy mấy bác ơi, bỏ đi.

dẫn chứng :

8 cụ ông có thân hình cường tráng khiến trai trẻ ghen tị

Thứ Bảy, ngày 12/12/2015 05:40 AM (GMT+7)

Các vận động viên thể hình nổi tiếng nhờ thân hình cường tráng ở tuổi lão niên.

Thông tin thể thao - Bóng đá cập nhật liên tục 247. Xem Video Clip Bóng Đá tại 24H, ngắmNgười đẹp thể thao nóng bỏng.

Nữ võ sĩ mặc bikini siêu mỏng, đấm đá tơi bời trên võ đài

Kinh điển Djokovic - Federer hay nhất 2015

Federer và sự kỳ diệu bất tận

Với thanh niên, để có bộ cơ bắp 6 múi không hề đơn giản. Họ phải thực hiện quá trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện nghiêm túc, chăm chỉ và bền bỉ trong một thời gian dài cùng chế độ ăn giàu dinh dưỡng. Đối với nam giới khi về già, không chỉ sức khỏe, sức bền đều giảm mà lượng testosterone tự nhiên trong cơ thể cũng tụt thấp dần theo thời gian. Do đó việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện để tăng cơ bắp càng khó khăn hơn khi tuổi tác đã cao.

Tuy nhiên, không gì là không thể. Những vận động viên thể hình tuổi lão niên như ông Andreas Cahling, Jeffry life, Chester Yorton, Sam Bryant... khiến chúng ta có thêm niềm tin rằng chỉ cần có ý chí thì mọi điều tưởng như bất khả thi đều có thể trở thành hiện thực. Dù đã già nhưng họ đều là những thần tượng trong lĩnh vực thể hình được nhiều người trẻ ngưỡng mộ.

Nhờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện, trong 17 năm qua, ông Jeffry Life giữ được vóc dáng mà nhiều thanh niên hằng mơ ước

Ông Svetozar Nikočević, 60 tuổi là một trong những vận động viên thể hình rất nổi tiếng ở châu Âu

Ông Spencer Churchill có bộ cơ bắp cuồn cuộn và thân hình cân đối ở tuổi 75

Ông Sam Bryant 72 tuổi. Ông bắt đầu đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ năm 44 tuổi để giải quyết một số khiếm khuyết ngoại hình.

Ông lão Andreas Cahling năm nay 63 tuổi vẫn có ngoại hình vượt trội trong những cuộc thi thể hình. Ông bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ và võ judo từ khi còn rất trẻ

nhìn gương cụ này học bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy, mình bằng tuổi đó ko chắc cơ bắp còn được thế.