Ông bác 74 tuổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ hơn 15 năm nay.

Bác sinh năm 1942, mình gặp bác năm 2004 khi mình chập chững bước vào môn thể hình (mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không liên tục do phải đi nghĩa vụ công an) . Hiện tại mình đã sang phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khác hiện đại hơn nhưng bác vẫn gắn bó với phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào năm nào. Hôm qua mình ghé chơi thì gặp lại bác, nhà chẳng xa xôi gì nhưng đôi khi sao con người ta lại khó gặp nhau đến thế. Lúc trước chưa có smartphone thì khác, còn giờ thì phải làm vài pic chứ bác nhỉ :D
Bác vẫn khỏe như ngày nào, sáng chạy bộ, chiều đạp xe bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ, trước làm bí thư chi bộ ở khu phố giờ đã hưu rồi. Mình hỏi bác giờ bố đẩy ngực được bao nhiêu? Ông trả lời: "Hôm nào khỏe thì tớ đẩy được 50, giờ có tuổi rồi, phải hạn chế lại"...
Hình ảnh đẹp trong mắt tôi và hy vọng cũng đẹp trong mắt các bạn. :)

Lần sửa cuối:
:hungry: bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trể quá ko có cơ nhìu .. phải chi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sớm thì chắc lên báo :)

Lớn tuổi rồi nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để vận động chân tay, khỏe là tốt rồi, cần chi phải lên cơ nhiều :D

tiêu đề gây sốc vào xem thì...:ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: chẳng hơn 1 chút gì với người ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. nói bác vận động cho khỏe người, trí óc minh mẫn thì được. nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơi quá đó

tiêu đề gây sốc vào xem thì...:ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: chẳng hơn 1 chút gì với người ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. nói bác vận động cho khỏe người, trí óc minh mẫn thì được. nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơi quá đó
so với mấy lão nằm ở nhà thì hơn. vì cơ bản là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở tuổi 59 60 rồi lên ko phát triển nhiều :)

Thì ông bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lúc gần 60 tuổi mà, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chỉ để khỏe thôi, trước đẩy ngực cũng hơn 60kg, cũng squat này nọ các thứ, cũng hơn khối thanh niên bây giờ rồi.

Có gì để đăng??? chỗ lúc trước mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào,ông lão đi xe cúp bộ đội về hưu mà cơ bụng 4 múi ngực to như 2 cái bát,già mà còn đẹp hơn cả thanh niên,đẩy ngực 60kg kể đòn,nhìn ngơ ngác luôn

Đăng khích lệ tinh thần của người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ. 15 năm không phải là ít, tuy không có kết quả vì tuổi tác đã cao nhưng nó cho thấy tinh thần Thể dục thể thao. Ở cái tuổi này được bao người mò đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào?

Thanh niên cấp tiến bớt nhạy cảm được không?

Vậy thanh niên nông cạn bớt nói lại được ko? 15 năm ko có kết quả vì tuổi tác,ở tuổi này bao nhiêu người mò đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào?
Xin lỗi phòng bạn ít người già đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế à là điều thứ nhất.
Điều thứ 2 tôi muốn nói ở đây là có thể họ ko vào phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhưng họ có thể chơi cái khác ví dụ sáng chạy bộ ở quảng trường ở biển ko thiếu và chưa chắc bạn đã chạy lại mấy ông bà già,họ có thể chơi tennis,đi bơi ( điều này hiếm có thanh niên đú vs họ được ),đạp xe đạp đường dài ( cái này coi bộ cũng chua lắm đấy).Bạn đã chơi mấy môn đó? tôi khẳng đinh vs bạn mấy môn đòi hỏi sức bền thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ có đáng để đăng? thanh niên có bao giờ thiếu oxy lên não xảy ra hiện tượng đau đầu chưa,hay là đang bơi bị chuột rút phải gồng 2 tay lên quạt vào,hay chạy bền đạp xe cơ đau đứng ko nổi?
Thanh niên nông cạn đăng bài vô nghĩa vãi ra,chắc đến mỗi môn thể thao tôi chơi có người già thì phải làm 1 bài chắc chật cái topic này luôn quá.Quá nhạt thanh niên :rolleyes:
Ồ, chỉ đăng lên một cái diễn đàn thôi mà, đâu phải đăng lên một tờ báo điện tử đâu mà phải đòi hỏi sự phi thường vi diệu nhỉ?! Nếu ông bác này có ngực vuông bụng múi cơ bắp cuồn cuộn thì chắc chẳng đến lượt tớ phải chụp rồi đăng đâu, bạn cực đoan quá rồi đó, hy vọng ngoài đời bạn hòa nhã hơn trên này, và hy vọng tuổi đời bạn còn trẻ chứ nếu lớn tuổi rồi mà phát ngôn thể hiện cái tôi lấn át người khác như thế thì chán lắm. :)
Lên diễn đàn này càng lâu tớ càng thấy một điều là không phải ai chơi tạ cũng là người điềm đạm, lịch thiệp như thiên hạ đồn đại.

Con người có người này người khác,chơi tạ là phải điềm đạm?cực đoan? bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà cũng thể hiện ra cho người khác xem à? thế cấp 3 tôi đã hít đất đc bằng 2 ngón cái,bơi 1350m 45p,chả lẽ phải đăng lên topic ghi : thanh niên này còn trẻ đi học mà sức khỏe tốt? hay hiện tại tôi 62kg đẩy mức tạ 107,5 kg full rom ko cần người suport gì cả chả lẽ phải đăng topic : thanh niên xx ốm nhưng khỏe,các bạn trẻ ốm ốm phải noi gương????
Thần kinh à ?_4 room wth anh em đăng ảnh và tin tức để động viên nhau tích cực còn ông chắc là tâm thần sao mà soi mói và châm chích.
Ngon ra vs với tui này, ông là cái đinh gỉ vs với tui.

đa phần người già bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để giữ gìn sức khỏe , nâng cao sức đề kháng thôi . Họ ko chú trọng nhiều vào dinh dưỡng , cũng không đặt nặng vấn đề cơ bắp , thân hình đẹp . 74 tuổi nhiều người đã nằm 1 chỗ hoặc là khách hàng thân thiết của bệnh viện , cụ này còn phơi phới như thế là tốt quá rồi

chi vậy ? đẩy nặng hơn nhau rồi làm sao, tiêu chí thể hình là gì, có cơ, may ông nói cái miệng, đem hình chụp của mấy ông lên so ai hơn ai, đấu võ mồm chi vậy ?

ông nói ông đẩy 110kg mà trong khi đó ông có 62kg, vậy chắc cơ bắp ông ko to thì nét, sao ko up hình lên xem, cãi với ông kia chi vậy ? Mà ng ta up nghị lực ng ta lên đọc cho vui, 7 mấy tuổi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ, ko bệnh tật, khỏe, ông vào ông nói nhãm gì đấy ???

Vậy thanh niên nông cạn bớt nói lại được ko? 15 năm ko có kết quả vì tuổi tác,ở tuổi này bao nhiêu người mò đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào?
Xin lỗi phòng bạn ít người già đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế à là điều thứ nhất.
Điều thứ 2 tôi muốn nói ở đây là có thể họ ko vào phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nhưng họ có thể chơi cái khác ví dụ sáng chạy bộ ở quảng trường ở biển ko thiếu và chưa chắc bạn đã chạy lại mấy ông bà già,họ có thể chơi tennis,đi bơi ( điều này hiếm có thanh niên đú vs họ được ),đạp xe đạp đường dài ( cái này coi bộ cũng chua lắm đấy).Bạn đã chơi mấy môn đó? tôi khẳng đinh vs bạn mấy môn đòi hỏi sức bền thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ có đáng để đăng? thanh niên có bao giờ thiếu oxy lên não xảy ra hiện tượng đau đầu chưa,hay là đang bơi bị chuột rút phải gồng 2 tay lên quạt vào,hay chạy bền đạp xe cơ đau đứng ko nổi?
Thanh niên nông cạn đăng bài vô nghĩa vãi ra,chắc đến mỗi môn thể thao tôi chơi có người già thì phải làm 1 bài chắc chật cái topic này luôn quá.Quá nhạt thanh niên :rolleyes:
Con người có người này người khác,chơi tạ là phải điềm đạm?cực đoan? bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà cũng thể hiện ra cho người khác xem à? thế cấp 3 tôi đã hít đất đc bằng 2 ngón cái,bơi 1350m 45p,chả lẽ phải đăng lên topic ghi : thanh niên này còn trẻ đi học mà sức khỏe tốt? hay hiện tại tôi 62kg đẩy mức tạ 107,5 kg full rom ko cần người suport gì cả chả lẽ phải đăng topic : thanh niên xx ốm nhưng khỏe,các bạn trẻ ốm ốm phải noi gương????
thanh niên trên đây bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ tới mức bị hoang tưởng nặng, qua ảo tưởng về bản thân, đem ba cái đó lên nói chi vậy, tự nói 1 mình, ông già đó được ng khác đăng lên còn bạn thì ko ai hỏi tự nói vanh vách về mình, kiểu như ko có ai thổ lộ, lên mạng nói oang lên cho mọi ng biết mình hay mình giỏi

ko đọc kĩ à,ổng nói mình là cái đinh gỉ trước nên mình nói lại thôi bạn

ko thích thể hiện và người ko đẹp nên ko cần phải up,nên tôi đã ghi ở trên ko cần phải ghi cái tiêu đề thanh niên đẩy khỏe hay bà già bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ gì ở đây
cái ông nội đó trước ổng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chung voi tôi, ông gánh nặng lắm đó, ông theo ổng lại ko, sở dĩ ổng nói ông vì tự nhiên ông hoang tưởng wa đi chỉ trích 1 cái bài bthuong của ng khác voi giọng điệu hoang tưởng

vậy cái ngực của ông giờ nó bự vậy chưa http://img.tintuc.vietgiaitri.com/2012/7/5/chang-trai-khong-dam-yeu-vi-nguc-bu-nhu-phu-nu-d14df4.jpg, cái chuyện đẩy đc bao nhiêu nó quan trọng hả, ông có 62kg mà ông đẩy 110kg, vậy là ông đẩy gian đẩy dối, đẩy cho cố mà người ngợm có ra sao đâu. Đẩy lua lua giựt lên cơ ko mỏi mà đau nhừ, nguoi càng ngày càng teo tóp như con cá khô. Tập thể hình ông lay co ra nói chuyện, tôi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng chả bằng ai, mà cái mỏ ông to wa tôi nói vậy thôi, bớt điên đảo đi, hiền lành đi cho khỏe người.

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như ông thì die trong sớm chiều thôi, khoe làm gì, ông dinh dưỡng ko có, mà power lifting ??? chi bằng, chiều chiều ông xách đôi giày chạy bộ nó khỏe hơn hay bơi 1450m như ông nói trong vòng 45p, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu đó hại nguoi lắm. Tôi chẳng thích gây với ai cả, tôi thay câu chữ của ông nó ko đc tốt so với diễn đàn, ở diễn đàn ăn nói nhỏ nhẹ khiêm tốn, ông bô bô khoe ra đá đểu ng ta thì làm ng ta ghét thôi, ngưng nhé.

Ê @tanana : thần kinh kễnh sửu nhi quá, về hỏi bố mày hay ông nội mày có đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM nổi không mà lên đây chê ông già 74 tuổi. Mất dạy .

Có gì để đăng??? chỗ lúc trước mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào,ông lão đi xe cúp bộ đội về hưu mà cơ bụng 4 múi ngực to như 2 cái bát,già mà còn đẹp hơn cả thanh niên,đẩy ngực 60kg kể đòn,nhìn ngơ ngác luôn
Mày nói ngta tay nhanh hơn não, tao đọc tất cả cmt. Ngta đăng gì kệ ngta, ngay cmt đầu tiên của mày đã như cắn đít ngta rồi đấy. Mày hỏi : "có gì để đăng" không khieu khích là gì ?
1 người nói mày sai thì chưa chắc mày sai, nhưng nhiều người nói, thì mày phải suy nghĩ nhé. Ở 4rum này tao chưa bao giờ xưng mày tao vs ai cả. Chỉ có mày. Suy nghĩ đi. Cách cmt mày như 1 thèn thich thể hiện vậy. Mày tự đọc đi nhé

Chà,lại thêm 1 con thèm xương nè,ở đâu mà bày đàn đông vãi vậy,chuồng nào thế nhở :ROFLMAO:
kêu ngta bằng con này con nọ. Xưng hô mày tao ít ra chỉ là xưng hô bình dân, gọi nhau bằng con gì gì là hiểu :ROFLMAO:, 4 người nói mình, ít ra mình phải nghĩ và nói lại luận điểm mà ngta nói mình có như vậy không. Đằng này phán thẳng con này con kia :) ae web cứ đọc cmt,rep không khéo cmt, nó lại gom cả 4rum thành 1 hội ăn hiếp 1 mình nó

thôi bắt tay nhau và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện các bạn.
chúng ta cùng 1 diễn đàn, cùng 1 đam mê, chỉ nên tranh luận, học hỏi nhau cùng tiến bộ. chứ không cần thiết phải thế này làm gì.
chúng ta nên nghĩ xa một chút thay vì những ích kỷ cá nhân.
tanana bp được 107kg 4rm với trọng lượng cơ thể 62kg cũng là mức khá cao tuy nhiên cũng chưa đến mức elite đâu, còn phải cố gắng nhiều lắm mà :)
còn hải duy kg cậu ý chia sẻ một câu chuyện thôi chứ có phải ý cậu ấy là khoe ông 74 tuổi gì đâu, đôi khi nhận xét đầu tiên của tanana cũng là chưa đúng mực mặc dù biết ông 74 có thế nào đi chăng nữa thì với trách nhiệm của một người con cháu cũng không nên làm vậy.
sếp tuananh1203 cũng khá nóng nảy, các em nó có điều gì không phải, sếp cũng nên bảo ban :)