2-3 năm Quynhkenzo Lâu lắm rồi mới quay trở lại với anh em hehe

Câu hỏi bên dưới :P

• Đẹp

Votes: 20 80.0%
  • Không đẹp

Votes: 5 20.0%

• Total voters
    25
  • Poll closed .
Đẹp...hồi trc em M75 63kg...mấy năm vắng bóng Body fat vẫn thế mà tăng hẳng 6,7 kg cơ rồi...lên đến 75kg thì thành Fitness chuẩn luôn;)

Mấy thằng lười thì lơ nó luôn đi, nó không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đâu mà chỉ hỏi cho thích thôi.
ấy chết...không được.ngta cũng hỏi lịch sự mà.nên mình cũng phải lịch sự lại heehe...nói chung là cái gì biết thì mình chỉ cho họ.kẻ mạnh phải nâng đỡ kẻ yếu ....chân lý phết đấy hâhaaahaa

cho phép em cười vào mặt bác phát, tướng bác đẹp ko bàn cãi nhưng ghép cái thằng be de hậu duệ mặt lol vào thật là phản cảm

ra là anh, mấy năm trc có coi clip bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng ở nhà trên youtube, giờ bảnh quá

Phu nu thi body dep la nhu the nao ha? Co ban nu nao body dep ko?
Phụ nữ đẹp xét tổng thể , khuôn mặt dễ nhìn - ngực to - eo con kiến - mông to - chân tay thon gọn
ra là anh, mấy năm trc có coi clip bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng ở nhà trên youtube, giờ bảnh quá
Hehe thanks :p

Anh Quỳnh cho em số nhé. Chuẩn bị ra HN có gì anh em giao lưu cà phê. Chỉ dẫn và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với e mấy hôm nhé

vừa vote đẹp cho bạn ở phần bình chọn nhé, cân nặng chiều cao của bạn như nào đấy?
M75-72kg b
Bạn cho mình hỏi là bạn benchpress đc bao nhiêu kg vậy? Để mình phấn đấu[/QUOTE

100kg b
Anh Quỳnh cho em số nhé. Chuẩn bị ra HN có gì anh em giao lưu cà phê. Chỉ dẫn và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với e mấy hôm nhé
anh dang đi dã ngoại .k ơ hn

ku này ngày trước thấy có vẻ hoàn cảnh lắm mà sao bây giờ trông sành điệu ăn chơi quá mà chưa thấy có nghề ngỗng gì cả.Nghi ngờ lắm ?