Cơ xô và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ xô

Mình từng là ecto, khuyến cáo con đường phía trước trầy trật lắm.
Muốn tăng cân 1 ngày bạn ăn 1 nải chuối loại cúng ông địa nhé. Mình đã ăn và thành công.
2gpro/1kg đó bạn chứ ko phải 1 đâu.
Chuối cúng ông địa là chuối nào bác , phải chuối tiêu này ko?

Attachments

chuối nào cũng xem xem cả, vào hỏi mua chứ xin ai mà ngại
OK vậy để cuối tuần em thử dạo 1 vòng, chứ ăn lòng đỏ nhiều cũng hơi đầy bụng :D
Thấy title, đinh vào cm, vào đọc nội dung, câu view thì đi ra.
Câu view đâu anh, tại muốn anh em chú ý thôi mà :(
Chúi nào cũng được. Tại mình cao 1m80 lận nên chơi chuối sứ. Để được 2-3 ngày, lâu quá làm chè chuối, kem chuối luôn. haha
À thì ra là thế, em mua 1 nải khoảng 10-20 quả thôi, ăn 1-1,5 ngày là hết à. Tại cũng mới đọc mấy bài dinh dưỡng nói ăn chuối cũng cấp calo cũng nhiều, mà rẻ :)

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
1. Quan trọng là tổng lượng ăn cả ngày của bạn, ảnh hưởng của ăn đêm ko lớn đâu
2. 1~2g là vừa, mình còn chưa đến 1g :(
3. Cực phết đấy, giai đoạn cutting là nỗi khiếp sợ của những ng thích ăn uống :3
4. Lại nói về câu 1, cơ mà đúng là hơi bị nhiều

1. Quan trọng là tổng lượng ăn cả ngày của bạn, ảnh hưởng của ăn đêm ko lớn đâu
2. 1~2g là vừa, mình còn chưa đến 1g :(
3. Cực phết đấy, giai đoạn cutting là nỗi khiếp sợ của những ng thích ăn uống :3
4. Lại nói về câu 1, cơ mà đúng là hơi bị nhiều
Anh giảm béo lắm hay sao mà ăn chưa 1g @@ khó tin quá. Mọi ý kiến của anh em em sẽ tiếp thu. Giờ em đi ngủ đây cho phẻ :D

Chỗ mình ở có 2 thanh đòn, vậy có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xà đôi có ok không mọi người, xà đơn chủ yếu vào xô còn xà đôi là nó phát triển cơ nào vậy, ai biết chỉ giùm e nhé!

Tình hình là em lập cái tiêu đề hơi bựa anh em thông cảm nhé. 1 hình thức Ceo thôi :D
Mấy anh cho em hỏi mấy câu:
1. Ăn chuối buổi tối khoảng 9h được ko mấy bác, em thường 10h30-11h là ngủ ?
2. Lượng protein cung cấp từ 1-2gr / 1 đơn vị cơ thể phải ko ạ. Nếu mà 1gr/ 1kg trọng lượng thì việc ăn uống cũng không quá đắt như mọi người kêu ca :banghead:
3. Em ăn nhiều cab để cho lên kg ( mỡ), thì lúc siết xuống có cực lắm không ạ:censored:
4. 1 ngày em chơi 15-20 trái chuối tiêu thì có nên hem:dead:
Em còn trẻ người non dạ, anh em cứ dạy bảo nhiệt tình:love:
1. Thoải mái
2. Với người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì khuyến cáo cần khoảng 1g protein / 1 pound khối lượng cơ thể (hay quy đổi ra là 2.2g protein / 1 kg khối lượng cơ thể). Thế nên đối với người VN thì khá đắt đấy
3. Tùy xem bạn là tạng người gì. Nếu là ectomorph thì không cần quan tâm đến chuyện giảm mỡ, bởi vì tự cơ thể nó giảm rồi. Còn nếu bạn là endomorph thì rất cực đó
4. 15 - 20 thì quá nhiều, mình nghĩ chỉ tối đa 10 quả (1 nải) thôi

1. Thoải mái
2. Với người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì khuyến cáo cần khoảng 1g protein / 1 pound khối lượng cơ thể (hay quy đổi ra là 2.2g protein / 1 kg khối lượng cơ thể). Thế nên đối với người VN thì khá đắt đấy
3. Tùy xem bạn là tạng người gì. Nếu là ectomorph thì không cần quan tâm đến chuyện giảm mỡ, bởi vì tự cơ thể nó giảm rồi. Còn nếu bạn là endomorph thì rất cực đó
4. 15 - 20 thì quá nhiều, mình nghĩ chỉ tối đa 10 quả (1 nải) thôi
OK bác em ecto nên ko lo mỡ đâu. Mà cái vụ 2,2gr pro/ 1 pound thì công nhận khó quá. Em cố 1,5 gr thôi mà đã thấy méo mặt rồi :(