Bạn Thực Sự Cần Bao Nhiêu Protein Sau Buổi Tập - Rachael Schultz

mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ để giải trí + khỏe người ... sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 muỗng whey đã sướng lắm rồi... các bác ở đây toàn 2-3 muỗng :nailbiting: toàn dân thi đấu ăn ngủ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi à
người ta có tiền.

Đồng ý với bạn, thánh TuanAnh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ít gì cũng ngoài 3 năm rồi mà body chả ra hồn, nhiều topic cứ vào cmt như mình là hình mẫu chuẩn vậy đó, rât nhiều người uống 1 scoop sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, không cardio mà body khỏi chê, chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lâu đến như vậy rồi chả ra cái gì mà cũng tự tin mòm mép lắm :confused:
ở tuổi bác ý thế là ok quá rồi (y) mình chỉ không đồng tình với cái bác ý bảo phải uống nhiều thì mới thấy hiệu quả thôi. Nói cho cùng thì whey nó cũng chỉ là thực phẩm bổ sung thôi. Thức ăn tự nhiên vẫn chiếm 80% 90% lượng protein hàng ngày mà

Còn trong anh mãi những giây phút anh nhìn em , có khi ngồi cười và vui mình anh.
Có đi làm có tiết kiệm mới có tiền. K phải là lật tay là có đâu.

Cũ chỗ nào
Cái kiến thức phải nạp protein Ngay sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, cụ thể là whey, cánh cửa j j ấy chỉ mở trong 30', mới là cũ, có thể nạp protein sau vài tiếng cho đến tận 24h cũng ko ảnh hưởng j.
Cái hấp thụ 20g ấy.

Có cái gì đối lập ở đây nhỉ, à dân GYM thì thường no nghệ sĩ, đằng sau là piano và cũng chỉ vài hộp spht con con + body như mai mái thì có gì kiệt xuất đâu mà phải ca lên bài ca $ moneys ?
ku này mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, dần đam mê lên nó sẽ khác. body nó cũng sẽ phát triển .

không biết sao chứ coi mấy clip của jeft seid ngày nó ăn không biết bao pro mà khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào về nó cũng xúc 2 muỗng vp2 uống ngon ơ :v

30 tuổi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym uống whey thì cơ bắp nó còn phát triển đc ko các bác nhỉ :)))

ổng nói đúng mà. ông ún ngày 1 scoop đi.
xem thử nó lên nhanh chậm thế nào.mấy thằng kia nó ún như nước lạnh chứ phải chơi.
Vâng thưa bác . Sau khi nghe lời bác . Một ngày e chơi như sau : Sáng dậy 1 scoop R1 . Sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 scoop iso100 . Thế mà body vẫn như shit ấy :ROFLMAO:

K phải khen chứ . Công nhận có hiệu quả thật bác à (y) . Thấy nó nét nét r nhế :cool: . Bác có bao giờ chơi iso100 lâu dài chưa nhợ ?? Cho e xin ý kiến đi . Theo bác thì iso 100 vs VP2 thằng nào ngon ?? KKK hỏi quá trời là hỏi :D
cardio thêm 1 tuần 2 buổi nữa sẽ thấy nét nhiều hơn.
mấy cái spht này chơi lâu nhất là 3 4 tháng hè thôi. chứ kinh tế k cho phép chơi cả năm đc :)).
theo tui cảm nhận thì iso 100 hấp thụ nhanh hơn vp2 . nhưng tui lại thích chơi vp2 hơn . mỗi người mỗi sở thích mà.

cardio thêm 1 tuần 2 buổi nữa sẽ thấy nét nhiều hơn.
mấy cái spht này chơi lâu nhất là 3 4 tháng hè thôi. chứ kinh tế k cho phép chơi cả năm đc :)).
theo tui cảm nhận thì iso 100 hấp thụ nhanh hơn vp2 . nhưng tui lại thích chơi vp2 hơn . mỗi người mỗi sở thích mà.
Theo mình cảm nhận thì thấy iso100 nét hơn so với VP2 . Mà k hiểu sao bác vs TA lại xếp VP2 là king :sick:

Theo mình cảm nhận thì thấy iso100 nét hơn so với VP2 . Mà k hiểu sao bác vs TA lại xếp VP2 là king :sick:
VP2 đời đầu kích thích cơ phát triển nhanh và to nét nhưng sau cải tiến nó hình như bớt cái gì đó hết như xưa, iso100 mình đang dùng đây, nét hơn, hấp thu nhanh hơn nhưng cảm nhận cơ bắp không to như VP2, thế thôi, còn có $ và siết cao cấp thì sài hydrolysed của ON đi, cảm nhận uống vào giọt nào ngấm ngay giọt đó, căng đét cả cơ lẫn $.

VP2 đời đầu kích thích cơ phát triển nhanh và to nét nhưng sau cải tiến nó hình như bớt cái gì đó hết như xưa, iso100 mình đang dùng đây, nét hơn, hấp thu nhanh hơn nhưng cảm nhận cơ bắp không to như VP2, thế thôi, còn có $ và siết cao cấp thì sài hydrolysed của ON đi, cảm nhận uống vào giọt nào ngấm ngay giọt đó, căng đét cả cơ lẫn $.
Cái khoản mà VP2 to k bằng iso thì mình có thể trả lời cho bác này . Mà theo mình thôi nhé :D , k đúng thì bỏ qua đi nhé :p . Bác có thể xem ingredient của iso100 , nó theo về khoản potassium và sodium . Mà theo mình biết thì 2 chất đó là muối -> muối sẽ ngậm nước :D . Nên có lẽ vì thế mà bác cảm nhận nó to hơn iso100 :LOL: